• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

HAYA MAGARI LAND ROVER DEFENDER BADO YANAFANYA KAZI JAMANi?

MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,320
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,320 2,000



"Kila siku zinakata kona tairi za mbele tu, na sie Leo tunakata kona", zilisikika zikilalamika tairi za nyuma za gari hili la Fanya Fujo Uone...(FFU).......:teeth::teeth::A S tongue:
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,715
Points
1,225
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,715 1,225



"Kila siku zinakata kona tairi za mbele tu, na sie Leo tunakata kona", zilisikika zikilalamika tairi za nyuma za gari hili la Fanya Fujo Uone...(FFU).......:teeth::teeth::A S tongue:
Hii kwa uhakika haifanyi kazi!
 
W

WAYNE MAKWETTA

Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
21
Points
0
W

WAYNE MAKWETTA

Member
Joined Aug 29, 2013
21 0
Magari ya fanya fujo uone yamesha zeeka haya yana umri mrefu itabidi yapumzishwa haya magari ya kiingereza.
mzizi mkavu sema tu na watu wengi wamestarabika mambo ya vurugu na fujo wamerithishwa ng'ombe mbuzi na kuku lakini wanadamu tunafanya makubaliano mazuri
 
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
1,534
Points
1,225
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
1,534 1,225
hizo za Police zipo aina mbili zile za Kiengereza na na nyengine za kwengine, za kiengereza ni madhubuti na ukute TDI
 
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,111
Points
1,195
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,111 1,195
MziziMkavu, Bado zipo sana mkuu tena za Rangi hiyo na Nyeupe . Zinatumika sana, Tukutafutie nini Mkuu ??????
 
Last edited by a moderator:
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,320
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,320 2,000
MziziMkavu, Bado zipo sana mkuu tena za Rangi hiyo na Nyeupe . Zinatumika sana, Tukutafutie nini Mkuu ??????
Hizi Gari hazina haja ya kuzitafuta wewe tu Fanya Fujo uone Zitakuja hizo Gari kama Utitirii hahah kasheshe kweli asnte.
 
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,111
Points
1,195
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,111 1,195
Ni Kweli MziziMkavu, Ukifanya Fujo TU Hasa ikihusianishwa na vyama pinzani, zitajaa hizo mpaka mshangae
 
Last edited by a moderator:
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
12,192
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
12,192 2,000
hizo za Police zipo aina mbili zile za Kiengereza na na nyengine za kwengine, za kiengereza ni madhubuti na ukute TDI
Yes, ila kwa sasa, hao Fungua Fanta Unywe (FFU) wanatumia zaidi Toyota Landcruiser. Zipo nyingi za kutosha.
 

Forum statistics

Threads 1,402,929
Members 531,021
Posts 34,409,804
Top