• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Haya kwangu ni maajabu: hawa wadudu wametoka kwenye kichwa cha mbuzi leo walikuwa wa 4.

Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,318
Points
2,000
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,318 2,000
Baada ya kumchinja huyu mbuzi walipo pasua kichwa kwenye ubongo wametoka hawa wa dudu wa 4. Wachinjaji wanasema ni kawaida nilisikia nikadhani ni stori ila leo nimeona mwenyewe na hapo wanatembea kabisa. Je wewe ulikuwa unajua hili?
2235346_IMG_1843.jpg

2235348_IMG_1844.jpg

Swali linakuja wanaishi vipi? Wanapuaje wanakula nini?
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,985
Points
2,000
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,985 2,000
Baada ya kumchinja huyu mbuzi walipo pasua kichwa kwenye ubongo wametoka hawa wa dudu wa 4. Wachinjaji wanasema ni kawaida nilisikia nikadhani ni stori ila leo nimeona mwenyewe na hapo wanatembea kabisa. Je wewe ulikuwa unajua hili?
View attachment 1285984
View attachment 1285986
Swali linakuja wanaishi vipi? Wanapuaje wanakula nini?
Kwani mdudu ndani ya kokwa la embe, kaingiaje, anapumuaje, anakula nini?
 
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
5,825
Points
2,000
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
5,825 2,000
Labda mbuzi ni ajabu ila kwa kondoo haya mambo yapo sana,kuna wakati hufika kondoo hupenda kuanzisha varangati na wenzake kisha wakishapasuana vyakutosha huanza kupiga chafya mfululizo mwisho hutoka mdudu kama huyo hapo pic #1.

Inadaiwa huwa kama anamuwasha kichwani ndo maana hata mapigo yake yanakuwa kama ya zombies,kitu siyo cha kupiga kwa nguvu ila yeye anatumia nguvu.
 
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
2,191
Points
2,000
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
2,191 2,000
Baada ya kumchinja huyu mbuzi walipo pasua kichwa kwenye ubongo wametoka hawa wa dudu wa 4. Wachinjaji wanasema ni kawaida nilisikia nikadhani ni stori ila leo nimeona mwenyewe na hapo wanatembea kabisa. Je wewe ulikuwa unajua hili?
View attachment 1285984
View attachment 1285986
Swali linakuja wanaishi vipi? Wanapuaje wanakula nini?
Hii ni kitu cha kawaida sana mkuu,
Huwa kitaalamu wanaita ''NASAL BOTS''

2235356_1575845493747.png


2235355_1575845388818.png

2235353_1575845201745.png


2235352_1575845144286.png
2235354_1575845309300.png
2235357_1575845537202.png
2235359_1575845606188.png
 

Attachments:

Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
7,098
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
7,098 2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
134,315
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

Platinum Member
Joined Aug 19, 2012
134,315 2,000
kisha wakishapasuana vyakutosha huanza kupiga chafya mfululizo mwisho hutoka mdudu kama huyo hapo pic #1.

Inadaiwa huwa kama anamuwasha kichwani ndo maana hata mapigo yake yanakuwa kama ya zombies,kitu siyo cha kupiga kwa nguvu ila yeye anatumia nguvu.
Labda mbuzi ni ajabu ila kwa kondoo haya mambo yapo sana,kuna wakati hufika kondoo hupenda kuanzisha varangati na wenzake kisha wakishapasuana vyakutosha huanza kupiga chafya mfululizo mwisho hutoka mdudu kama huyo hapo pic #1.

Inadaiwa huwa kama anamuwasha kichwani ndo maana hata mapigo yake yanakuwa kama ya zombies,kitu siyo cha kupiga kwa nguvu ila yeye anatumia nguvu.
 
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,318
Points
2,000
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,318 2,000
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,318
Points
2,000
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,318 2,000
Kwani mdudu ndani ya kokwa la embe, kaingiaje, anapumuaje, anakula nini?
Matunda ni rahisi kutobolewa na huwa na vitundu hata ukiminya unaona , mshangao ni uwezo wa kiumbe hiki kuishi ndani ya mnyama namnyama kuendelea kuwa hai. Kwenye matunda lazima litaoza je kwa wanyama kama hawa?
 
Careem

Careem

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
19,547
Points
2,000
Careem

Careem

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
19,547 2,000
Swali kwako, sasa baada ya fly kudeposited eggs zake kwenye nostril za mbuzi, na baada ya eggs hizo kuingia ubongoni ama kichwani kwa mbuzi je lavae hizo za huyo fly hazikui na kuwa mdudu kamili au ndio huendelea kukua na kukua zikiwa lavae hivyo hivyo maisha??
 
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
5,476
Points
2,000
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2012
5,476 2,000
ndio maana wanaume wanaopenda kuhonga wanaitwa mabuzi .. Yana wadudu kichwani
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
12,920
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
12,920 2,000
Hiyo naijua ila ni kwenye kondoo. Sikujua hata na mbuzi pia.
 
kalipeni

kalipeni

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
965
Points
1,000
kalipeni

kalipeni

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
965 1,000
Baada ya kumchinja huyu mbuzi walipo pasua kichwa kwenye ubongo wametoka hawa wa dudu wa 4. Wachinjaji wanasema ni kawaida nilisikia nikadhani ni stori ila leo nimeona mwenyewe na hapo wanatembea kabisa. Je wewe ulikuwa unajua hili?
View attachment 1285984
View attachment 1285986
Swali linakuja wanaishi vipi? Wanapuaje wanakula nini?
ata wewe unao ndio wanaokufanya unakasirika au jazba au kufanya vurugu.
Kwa lugha rahisi Kama Masai anavyopandisha Mori Ni hao wadudu
 

Forum statistics

Threads 1,403,944
Members 531,441
Posts 34,440,218
Top