Haya kafungieni ndoa daraja la kigamboni-Magufuli.! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya kafungieni ndoa daraja la kigamboni-Magufuli.!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ralphryder, Oct 4, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndio maana yake! mradi umezinduliwa na hayo ni baadhi tu ya maneno yaliyomo ktk hotuba yake ya kuweka jiwe la msingi, mbele ya balozi wa egypt!
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwamba! daraja linageuka kanisa au msikiti? Aache dharau za kij.@*nga
     
  3. mak89

    mak89 JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 974
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 80
    Mabwanyenye bwana
     
  4. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,613
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kaka vp Id mpya
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,527
    Likes Received: 19,946
    Trophy Points: 280
    Astaghafulilah mcheku... ina maana misikiti ndio inafungisha ndoa? Tutaandama shauri yako
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,544
    Likes Received: 10,479
    Trophy Points: 280
    aanze yeye.
     
  7. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu angel,punguza jazba! nilitaka jusema mkapige picha za ndoa! Duh magwanda bana! jambo dogo tu,povu kibao!
     
  8. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    huyu maguful anapiga kelele2, mtu ukifika jimbon kwake aibu hamna maji safi na salama,umeme shida kashindwa kufatilia chato wapate umeme wa bukoba utokao uganda ambao huduma ni saa 24,anaacha wa2mie umeme wa jenereta usio na uhakika,kifupi jimbo liko nyuma kimaendeleo ni aibu cjui hata ajivunia nn
     
  9. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu ki ukweli Chato nimefika na kweli bado sana iko nyuma kimaendeleo ila mi nazungumzia mradi mpya wa kurahisisha mawasiliano katia ya kigambonino na Jiji la dsm basi!
     
  10. amu

    amu JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,979
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    Kauli za viongozi wetu mhhh
    nafikiri kuna siku nitaanzisha thread "collections za kauli za viongozi"
    mmhhh haya bana
     
  11. A

    ADK JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 1,169
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Likikamilika watakwenda tena wengi tu nyie subirini muone
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    magwanda ndo watu gani?
     
  13. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Askari katuni mkuu!
     
  14. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,708
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Mkuu ila hapo kaongea kama waziri na sio kama mbunge mkuu
    Tujaribu kuangalia utendaji wake kama waziri na sio kama mbunge
    Mkuu
     
Loading...