Haya jamani kaburi/mazishi ya Balali haya hapa!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya jamani kaburi/mazishi ya Balali haya hapa!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by mchajikobe, Mar 3, 2010.

  1. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,270
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Jamani wana JF,tumeshafuatilia sana issue ambazo zina utata likiwemo tukio zima la ajali ya muheshimiwa mbunge Muzihir,lakini bado hatujapata ukweli wake,sasa kama kuna mdau yeyote ambaye anazo picha za kaburi,au mazishi ya Balali aziweke humu JF ili aondoe utata unaojitokeza.
     
  2. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,421
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    jamani punguzeni bhangi,kichwa cha habari na habari yenyewe ni vituko tuu,mkimaliza kulivuta muwe mnalala kidogo.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mods peperusheni huu upupu
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Mar 3, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    lakini kama ni bhangi , hiyo ni banghi gani ?
    kwani kuna ubaya kuulizia kaburi la balali lilipo ? mbona tunajua kaburi la nyerere lilipo..kaburi la sokoine, sivibaya kuona hata picha za kaburi la gavana wetu huyo.
    mbona picha za kaburi la gavana marehemu Rutihinda unaweza ku[piga pale buguruni.
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,421
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    yeye ameuliza au amesema kama vile hizo picha anazo ameziweka??si makosa kuuliza inabidi arekebishe kichwa cha habari asionekane chizi.
     
  6. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,850
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Umu kuna shabiki kibao hambao hawako makini jamaa kauliza swali la msingi sana.

    Kwanini kaburi la balali lisionwe? kwanini iwe SIRI?
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,601
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Badilisha title weye!
     
  8. o

    omwana Member

    #8
    Mar 4, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Yeye kasema kaburi la balali hili hapa, yaani kamaanisha lipo hapa na sio kwamba anauliza
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mie jamani nilishangaa sana kuwa mtu amezikwa America lkn swali likaja kuwa hivi alikozikiwa huyu jamaa na mazishi yake hewa akuna wabongo wanaoweza au walioweza hudhuria hayo mazishi?mie najiuliza kila siku hivi lilikuwa changa la macho?ukweli unakuja kuwa kweli mheshimiwa mmoja alisema watanzania ni wapumbavu sana,hau kam tupigwe chenga kimachomacho hivi jamani?inaudhi sana wakati mwingine nikijiuliza khs huyu jamaa..walisema sana wazee wa huko kwao eti wazee wa kwao lazima kieleweke bila balali hakuna maelewano je wako wapi sasa?Kaka JK alitupiga la macho hapo...
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ALICHOMWA MOTO NA MAJIVU YAKE KWA BAHATI MBAYA YALIPEPERUKA SO HAWAKUZIKA....:confused:
     
  11. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Sawa hata kama walichoma moto nani kaiona DEATH CERTIFICATE yake hapa bongo?
     
Loading...