Haya jamani kaburi/mazishi ya Balali haya hapa!!


M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,521
Likes
822
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,521 822 280
Jamani wana JF,tumeshafuatilia sana issue ambazo zina utata likiwemo tukio zima la ajali ya muheshimiwa mbunge Muzihir,lakini bado hatujapata ukweli wake,sasa kama kuna mdau yeyote ambaye anazo picha za kaburi,au mazishi ya Balali aziweke humu JF ili aondoe utata unaojitokeza.
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,276
Likes
1,751
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,276 1,751 280
Jamani wana JF,tumeshafuatilia sana issue ambazo zina utata likiwemo tukio zima la ajali ya muheshimiwa mbunge Muzihir,lakini bado hatujapata ukweli wake,sasa kama kuna mdau yeyote ambaye anazo picha za kaburi,au mazishi ya Balali aziweke humu JF ili aondoe utata unaojitokeza.
jamani punguzeni bhangi,kichwa cha habari na habari yenyewe ni vituko tuu,mkimaliza kulivuta muwe mnalala kidogo.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Mods peperusheni huu upupu
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
jamani punguzeni bhangi,kichwa cha habari na habari yenyewe ni vituko tuu,mkimaliza kulivuta muwe mnalala kidogo.
lakini kama ni bhangi , hiyo ni banghi gani ?
kwani kuna ubaya kuulizia kaburi la balali lilipo ? mbona tunajua kaburi la nyerere lilipo..kaburi la sokoine, sivibaya kuona hata picha za kaburi la gavana wetu huyo.
mbona picha za kaburi la gavana marehemu Rutihinda unaweza ku[piga pale buguruni.
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,276
Likes
1,751
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,276 1,751 280
lakini kama ni bhangi , hiyo ni banghi gani ?
kwani kuna ubaya kuulizia kaburi la balali lilipo ? mbona tunajua kaburi la nyerere lilipo..kaburi la sokoine, sivibaya kuona hata picha za kaburi la gavana wetu huyo.
mbona picha za kaburi la gavana marehemu Rutihinda unaweza ku[piga pale buguruni.
yeye ameuliza au amesema kama vile hizo picha anazo ameziweka??si makosa kuuliza inabidi arekebishe kichwa cha habari asionekane chizi.
 
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,851
Likes
22
Points
135
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,851 22 135
Umu kuna shabiki kibao hambao hawako makini jamaa kauliza swali la msingi sana.

Kwanini kaburi la balali lisionwe? kwanini iwe SIRI?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,151
Likes
1,814
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,151 1,814 280
Badilisha title weye!
 
O

omwana

Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
46
Likes
0
Points
0
O

omwana

Member
Joined Mar 2, 2010
46 0 0
Umu kuna shabiki kibao hambao hawako makini jamaa kauliza swali la msingi sana.

Kwanini kaburi la balali lisionwe? kwanini iwe SIRI?

Yeye kasema kaburi la balali hili hapa, yaani kamaanisha lipo hapa na sio kwamba anauliza
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
22
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 22 135
Mie jamani nilishangaa sana kuwa mtu amezikwa America lkn swali likaja kuwa hivi alikozikiwa huyu jamaa na mazishi yake hewa akuna wabongo wanaoweza au walioweza hudhuria hayo mazishi?mie najiuliza kila siku hivi lilikuwa changa la macho?ukweli unakuja kuwa kweli mheshimiwa mmoja alisema watanzania ni wapumbavu sana,hau kam tupigwe chenga kimachomacho hivi jamani?inaudhi sana wakati mwingine nikijiuliza khs huyu jamaa..walisema sana wazee wa huko kwao eti wazee wa kwao lazima kieleweke bila balali hakuna maelewano je wako wapi sasa?Kaka JK alitupiga la macho hapo...
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
ALICHOMWA MOTO NA MAJIVU YAKE KWA BAHATI MBAYA YALIPEPERUKA SO HAWAKUZIKA....:confused:
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,809
Likes
805
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,809 805 280
Sawa hata kama walichoma moto nani kaiona DEATH CERTIFICATE yake hapa bongo?
 

Forum statistics

Threads 1,213,301
Members 462,055
Posts 28,473,339