hawavumi kumbe nao wamo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!rizi wajk,rost azim na......


K

komagi

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
62
Likes
1
Points
15
K

komagi

Member
Joined Nov 1, 2010
62 1 15
juzi na jana watu wengi maarufu na ambao wakikohoa tu vyombo vya habari vinaandika hatimaye wanadai kuwa DR Slaa anazeeka vibaya we riz wa jk, we rost azim nyie uhai wa inji hii kweli leo Dr.Slaa huyu huyu mzee wa data na ushahidi unaowakoroga serikali mahali anapokuwa anautolea maana unatoka ndani yenu mukiuuita confidentia - siri acheni propaganda za kumchafua Dr. slaa toen hoja za kumkomboa mtanzania
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
juzi na jana watu wengi maarufu na ambao wakikohoa tu vyombo vya habari vinaandika hatimaye wanadai kuwa DR Slaa anazeeka vibaya we riz wa jk, we rost azim nyie uhai wa inji hii kweli leo Dr.Slaa huyu huyu mzee wa data na ushahidi unaowakoroga serikali mahali anapokuwa anautolea maana unatoka ndani yenu mukiuuita confidentia - siri acheni propaganda za kumchafua Dr. slaa toen hoja za kumkomboa mtanzania
Dr.slaa allingizwa mjini safari hii, amelishwa data feki, hv sasa yupo kimyaaaa na nasikia ana ugonjwa wa preshaaa. Muacheni mzee wa watu apumzike ameshindwa uchaguzi halafu mnataka kumuongezea stress tena. Pumzika kwa amani Slaaaaaa !
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Dr.slaa allingizwa mjini safari hii, amelishwa data feki, hv sasa yupo kimyaaaa na nasikia ana ugonjwa wa preshaaa. Muacheni mzee wa watu apumzike ameshindwa uchaguzi halafu mnataka kumuongezea stress tena. Pumzika kwa amani Slaaaaaa !
Unaunyatia upromotion nini? Nilidhani wewe ni Riz1, lakini nimehakikisha riz1 yupo uhuru stadium na wewe unaendeleza matapishi yako.
 
J

JIWE2

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
124
Likes
5
Points
35
J

JIWE2

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
124 5 35
Huyo RA mbona akiwa bungeni haongei ????. Mbona wote wanajitahidi kujitoa kuwa hawakuwepo kwenye kikao?, wasimlalamikie Slaa badala yake wambane huyo Fisadi mwenzao aliyeandika hiyo barua ambaye mpaka sasa yupo kimya. Hiyo barua akuiandika Dr. Slaa, wameiandika wenyewe makada wa CCM. Kwa taarifa yao kuna nyaraka nyingi za aina hiyo na zitaanza kuwa hewani muda c mrefu. Wanalo.
 
Jeremiah

Jeremiah

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
644
Likes
11
Points
35
Jeremiah

Jeremiah

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
644 11 35
Wanmjua slaa ni kiboko yao . wanaongea juu juu. wambie waende mahakamani . Hawathubutu . Mziki wa slaa wanaujua.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Wanmjua slaa ni kiboko yao . wanaongea juu juu. wambie waende mahakamani . Hawathubutu . Mziki wa slaa wanaujua.
Wanmjua slaa ni kiboko ( HAAAA WAPI KIBOKO AMESHINDWA UCHAGUZI )yao . wanaongea juu juu. wambie waende mahakamani (YEYE NDIO AENDE SI ANADAI AMEIBIWA KURA, MFA MAJI……... Hawathubutu (HAWANA HAJA KWANI AKILI YAKE HAIKO SAWA SASA HIVI) . Mziki ( WA NGOMA GANI?) wa slaa wanaujua (MIE SIUJUI HEBU WEKA HAPA JF NASI TUUCHEZE)
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Unaunyatia upromotion nini? Nilidhani wewe ni Riz1, lakini nimehakikisha riz1 yupo uhuru stadium na wewe unaendeleza matapishi yako.
Unaunyatia upromotion nini (NDIO NINI HIYO MBONA HUELEWEKI KIJANA?)? Nilidhani (KUMBE HUNA UHAKIKA, USIWEKE HUMU JF KITU AMBACHO HAUNA UHAKIKA NACHO) wewe ni Riz1 (SIO MIE SASA MIE NI GENIUSBRAIN) , lakini nimehakikisha (KWA HIYO ?) riz1 yupo uhuru stadium na wewe unaendeleza matapishi yako (SIO WEWE NDIO UNAANDIKA HUU UPUUZI, TENA UACHE , P…….VU)
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
P

papichulo

Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
19
Likes
0
Points
0
P

papichulo

Member
Joined Sep 29, 2010
19 0 0
'big up Genius Brain'..........slaa kupata urais ni ndoto..
 
K

komagi

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
62
Likes
1
Points
15
K

komagi

Member
Joined Nov 1, 2010
62 1 15
hivi jinialiyeas una documents inayoonesha mkutano wa kina Rost aziz ama vip maana naona unatapatapa. ngoja niiweke kwa ajil yako. kama upo hewan sio uhuru tafuta topic uthibitisho huu hapa halaf unijibu. kwakuwa ni mbishi kwa vile nami ninayo hii doc. wanayoita wao siri nakutumia halaf unijib.
 

Forum statistics

Threads 1,237,953
Members 475,774
Posts 29,307,656