Hawakukutana barabarani


Truth will Remain

Truth will Remain

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2013
Messages
251
Likes
73
Points
45
Age
111
Truth will Remain

Truth will Remain

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2013
251 73 45
POLE MHESHIMIWA

Rais Jakaya Kikwete akimpa pole Mheshimiwa Lowasa kutokana na Ajali ya Ndege iliyotokea mkoani Arusha huku akirekebisha tai yake.

Rais Kikwete na Mh Lowasa walikuwa kwenye sherehe za kuwatunuku vyeo maafisa wa jeshi katika chuo cha Kimataifa cha Kijeshi Monduli.

KWELI WATU HAWA HAWAKUKUTANA BARABARANI
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,445
Likes
10,732
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,445 10,732 280
kuna kipindi nchi ilikuwa ináongozwa na lowassa na rostam
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,780
Likes
3,091
Points
280
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,780 3,091 280
Kuelekea 2015 jamaa wanaweza tena kurudi kundi moja.....si tunasema kwenye siasa hakuna adui wala rafiki wa kudumu.
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
87
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 87 145
POLE MHESHIMIWA

Rais Jakaya Kikwete akimpa pole Mheshimiwa Lowasa kutokana na Ajali ya Ndege iliyotokea mkoani Arusha huku akirekebisha tai yake.

Rais Kikwete na Mh Lowasa walikuwa kwenye sherehe za kuwatunuku vyeo maafisa wa jeshi katika chuo cha Kimataifa cha Kijeshi Monduli.

KWELI WATU HAWA HAWAKUKUTANA BARABARANI View attachment 126882
Haa KIKWETE ana ruka na UNGO JAMANI? si yuko South Afrika kwenye MAZIKO ya MWISHO ya MANDELA na alitoa HOTUBA safi na alikwenda na MAMA MARIA NYERERE yaani aliondoka na UNGO GANI MPAKA MONDULI saa hizi>\?

Hiyo sio PICHA ya ZAMANI KWELI????
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
55
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 55 145
Haa KIKWETE ana ruka na UNGO JAMANI? si yuko South Afrika kwenye MAZIKO ya MWISHO ya MANDELA na alitoa HOTUBA safi na alikwenda na MAMA MARIA NYERERE yaani aliondoka na UNGO GANI MPAKA MONDULI saa hizi>\?

Hiyo sio PICHA ya ZAMANI KWELI????
mkuu hujui jk ni rais wa nchi?hatumii toyo kusafiri,inawezekana kabs kuwa monduli asubuh jion unakuwa kwa madiba!labda tukuambie tu, jk jana alikuw monduli akiwatunuku vyeo makamanda wa chuo cha mafunzo ya kijesh?
 
Truth will Remain

Truth will Remain

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2013
Messages
251
Likes
73
Points
45
Age
111
Truth will Remain

Truth will Remain

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2013
251 73 45
Hawa watu ni marafiki wa kudumu
ni ngumu kuwatengenisha

na ndo chaguo sahihi 2015
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
87
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 87 145
mkuu hujui jk ni rais wa nchi?hatumii toyo kusafiri,inawezekana kabs kuwa monduli asubuh jion unakuwa kwa madiba!labda tukuambie tu, jk jana alikuw monduli akiwatunuku vyeo makamanda wa chuo cha mafunzo ya kijesh?

Na Pia alikuwa KENYA kwenye sherehe za UHURU wao wa miaka 50 then he's a rolling stone...
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,743
Likes
51,762
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,743 51,762 280
ni kweli mkuu , maana wamasai wengi sana wanachunga ng'ombe zao pale chalinze .
 

Forum statistics

Threads 1,262,135
Members 485,487
Posts 30,114,797