Hawajahusika, wala hawataki uchunguzi! Wanataka afe tu kwa usaliti!

jmushi1

JF-Expert Member
Nov 2, 2007
23,287
2,000
Wanajamvi,

I am confused kusema ukweli! Yani serikali inavyopinga kuwa haijahusika na jaribio la kutaka kumuuwa Lissu, lakini hapo hapo wanasema Lissu ni msaliti wa Taifa anayetakiwa kufa! Wengine wanadiriki kusema akirudi watamalizia kazi ambayo hawakuimaliza!

Maajabu ya mzee Rajabu...
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
26,689
2,000
Wanajamvi,

I am confused kusema ukweli! Yani serikali inavyopinga kuwa haijahusika na jaribio la kutaka kumuuwa Lissu, lakini hapo hapo wanasema Lissu ni msaliti wa Taifa anayetakiwa kufa! Wengine wanadiriki kusema akirudi watamalizia kazi ambayo hawakuimaliza!

Maajabu ya mzee Rajabu...
Huyu ndiye Jiweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee mniombee! Hao wajasiliadini/wajasiliakanisa/wajasiliasadaka/wajasiliaK yanakusanyika pumbavu zao ngedere !
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
152,551
2,000
Wanajamvi,

I am confused kusema ukweli! Yani serikali inavyopinga kuwa haijahusika na jaribio la kutaka kumuuwa Lissu, lakini hapo hapo wanasema Lissu ni msaliti wa Taifa anayetakiwa kufa! Wengine wanadiriki kusema akirudi watamalizia kazi ambayo hawakuimaliza!

Maajabu ya mzee Rajabu...
Wamechafukwa kuliko mchafukogehalafu wanaruka na kukanyagana

Jr
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
80,264
2,000
Wanajamvi,

I am confused kusema ukweli! Yani serikali inavyopinga kuwa haijahusika na jaribio la kutaka kumuuwa Lissu, lakini hapo hapo wanasema Lissu ni msaliti wa Taifa anayetakiwa kufa! Wengine wanadiriki kusema akirudi watamalizia kazi ambayo hawakuimaliza!

Maajabu ya mzee Rajabu...
Utukufu wa Mungu ni wa ajabu sana ! wanajianika wenyewe .
 

Nyangomboli

JF-Expert Member
Nov 24, 2010
3,231
2,000
Wanajamvi,

I am confused kusema ukweli! Yani serikali inavyopinga kuwa haijahusika na jaribio la kutaka kumuuwa Lissu, lakini hapo hapo wanasema Lissu ni msaliti wa Taifa anayetakiwa kufa! Wengine wanadiriki kusema akirudi watamalizia kazi ambayo hawakuimaliza!

Maajabu ya mzee Rajabu...
Hauna cha kupost mpaka uhangaike na huu upuuzi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Benny Haraba

JF-Expert Member
Dec 7, 2012
6,233
2,000
Wanajamvi,

I am confused kusema ukweli! Yani serikali inavyopinga kuwa haijahusika na jaribio la kutaka kumuuwa Lissu, lakini hapo hapo wanasema Lissu ni msaliti wa Taifa anayetakiwa kufa! Wengine wanadiriki kusema akirudi watamalizia kazi ambayo hawakuimaliza!

Maajabu ya mzee Rajabu...
Maamuzi yoyote utakayo yafanya kwenye maisha yako utawajibika nayo ''Any decision you make in Life you are responsible for it''
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom