Hawa wawezakuwa wakuu wapya wa wilaya??


N

Njaare

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
1,080
Likes
6
Points
135
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
1,080 6 135
Huenda wafuatao wakawa wakuu wapya wa baadhi ya wilaya baada ya CCM kumaliza kuchakachua

Nakaaya Sumari
Efraim Kibonde
Flora Mbasha
Dr. Batilda Buriani
Philp Sanka Marmo
Sekioni David
Khadija Kopa
Justine Salakana

Wakuu wa Mikoa
Lawrence Masha
Benson Mpesya
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
800
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 800 280
mmmh
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,313
Likes
87
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,313 87 145
Huenda wafuatao wakawa wakuu wapya wa baadhi ya wilaya baada ya CCM kumaliza kuchakachua

Nakaaya Sumari
Efraim Kibonde
Flora Mbasha
Dr. Batilda Buriani
Philp Sanka Marmo
Sekioni David
Khadija Kopa
Justine Salakana

Wakuu wa Mikoa
Lawrence Masha
Benson Mpesya
Kwa mantiki hiyo unaconfirm JK ndio kashinda urais au??
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,313
Likes
87
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,313 87 145
toa thread zako za kizushi hapa.... kha!
 
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
463
Likes
10
Points
35
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2008
463 10 35
Mimi sibishi ila na swali...........Wa nnchi gani?
Huenda wafuatao wakawa wakuu wapya wa baadhi ya wilaya baada ya CCM kumaliza kuchakachua

Nakaaya Sumari
Efraim Kibonde
Flora Mbasha
Dr. Batilda Buriani
Philp Sanka Marmo
Sekioni David
Khadija Kopa
Justine Salakana

Wakuu wa Mikoa
Lawrence Masha
Benson Mpesya
 
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
1,519
Likes
663
Points
280
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
1,519 663 280
Huenda wafuatao wakawa wakuu wapya wa baadhi ya wilaya baada ya CCM kumaliza kuchakachua

Nakaaya Sumari
Efraim Kibonde
Flora Mbasha
Dr. Batilda Buriani
Philp Sanka Marmo
Sekioni David
Khadija Kopa
Justine Salakana

Wakuu wa Mikoa
Lawrence Masha
Benson Mpesya
Fredrick Mwakalebela?
Raphael Chegeni?
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,205
Likes
611
Points
280
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,205 611 280
kwa vigezo vipi?
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Huenda wafuatao wakawa wakuu wapya wa baadhi ya wilaya baada ya CCM kumaliza kuchakachua

Nakaaya Sumari
Efraim Kibonde
Flora Mbasha
Dr. Batilda Buriani
Philp Sanka Marmo
Sekioni David
Khadija Kopa
Justine Salakana

Wakuu wa Mikoa
Lawrence Masha
Benson Mpesya
I feel like throwing up!
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
7,233
Likes
8,235
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
7,233 8,235 280
Huenda wafuatao wakawa wakuu wapya wa baadhi ya wilaya baada ya CCM kumaliza kuchakachua

Nakaaya Sumari
Efraim Kibonde
Flora Mbasha
Dr. Batilda Buriani
Philp Sanka Marmo
Sekioni David
Khadija Kopa
Justine Salakana

Wakuu wa Mikoa
Lawrence Masha
Benson Mpesya
Joti
Masanja
Marlaw (yule wa "piiipiii")
Juma Nature
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Duh!hii sana kali!!
 
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
456
Likes
1
Points
0
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2010
456 1 0
Dokiii pia, alikata viuno pale idodomya!
 
zeus

zeus

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
213
Likes
1
Points
0
zeus

zeus

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
213 1 0
Huenda wafuatao wakawa wakuu wapya wa baadhi ya wilaya baada ya CCM kumaliza kuchakachua

Nakaaya Sumari
Efraim Kibonde
Flora Mbasha
Dr. Batilda Buriani
Philp Sanka Marmo
Sekioni David
Khadija Kopa
Justine Salakana

Wakuu wa Mikoa
Lawrence Masha
Benson Mpesya
mmhhh, inawezekana wakapewa u-dc na u rc kwa kupeana pole, si unajua huku kwetu cheo unapewa kama kishkaji. ukiimba pambio kumpamba bosi unateuliwa. ....mf waunaume na maendeleo, tusonge mbele ohooh.....hao wanao-vet sijui wazingatia nini
 
M

Mantaleka

Senior Member
Joined
Dec 14, 2008
Messages
104
Likes
0
Points
0
M

Mantaleka

Senior Member
Joined Dec 14, 2008
104 0 0
:nono: wakuu hawa kwenye nchi gani na raisi yupi, sijasikia mshindi wa uraisi bado kwa hapa bongo.
 
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,381
Likes
491
Points
180
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,381 491 180
Kwa mchakachuo unaoendelea bila aibu, Riz1 aweza kuwa waziri wa mambo ya ndani!
 
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
237
Likes
54
Points
45
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
237 54 45
Kawaida ya CCM wana recycle all the failures, loosers na vilaza (VIBONDE). Ndio maana CCM haina jipya
 

Forum statistics

Threads 1,249,421
Members 480,661
Posts 29,697,720