Hawa wauza viatu soko la njia panda ya mabibo vipi?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa wauza viatu soko la njia panda ya mabibo vipi??

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nzowa Godat, Nov 1, 2011.

  1. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,606
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Jamani hawa wauza viatu hapa opposite na kituo cha mafuta cha mabibo ni wezi!? nini?! Mbona wamening'ang'ania sana ninunue kiatu, mpaka nilipowachimba mkwara ndipo wakaniruhu niende zangu. Eti kama hela haitoshi, nikusindikize ukachukue.
     
  2. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,606
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hivi hapa Dar wanakwiba mchana mchana! Loo!
     
  3. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,764
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    teh teh teh hii kali
     
Loading...