• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hawa watu wanaongoza kwa kumiliki wanawake wazuri wazuri hivi huwa kuna siri gani?

D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
5,908
Points
2,000
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
5,908 2,000
Unaweza kataliwa na dem ukazani anamilikiwa na profesa kumbe ni hawa watu;
Je: Kuna siri gani wanaofanya kazi hizi kupendwa na wanawake wazuri jamani!
  • Wakaanga samaki
  • Wakaanga chipsi
  • Waganga wa kienyeji
  • Makonda wa daladala
  • Madreva boda na bajaji
  • Wachekeshaji (comedian)
  • Wavuvi na wazamiaji
 
M

mswangilishi

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2016
Messages
530
Points
1,000
M

mswangilishi

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2016
530 1,000
kwanza pole kwa kukataliwa, pili maprofesa hawajui kutongoza ndiyo maana huambulia kuokota kikaragosi, tatu wanawake wazuri wanapenda kutafta kiota yaani mtu wa kudumu ambaye hamfatilii mambo yake ili wadange kwa Uhuru!
 
mwayungi

mwayungi

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2017
Messages
1,776
Points
2,000
mwayungi

mwayungi

JF-Expert Member
Joined May 9, 2017
1,776 2,000
Unaweza kataliwa na dem ukazani anamilikiwa na profesa kumbe ni hawa watu;
Je: Kuna siri gani wanaofanya kazi hizi kupendwa na wanawake wazuri jamani!
  • wakaanga samaki
  • wakaanga chipsi
  • Waganga wa kienyeji
  • makonda wa daladala
  • madreva boda na bajaji
  • wachekeshaji (comedian)
  • wavuvi na wazamiaji
Ungewauliza tu
 
Njemba Soro.

Njemba Soro.

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2013
Messages
1,596
Points
2,000
Njemba Soro.

Njemba Soro.

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2013
1,596 2,000
kwa kuwa hao wote uliotaja ni wenye tabia ya umalaya sana na hawana muda wa kufuatilia nini mrembo anafanya.... hao pia ni walaji wazuri wa wake za wanaume wazembe kitandani.
 
K

Kiswaswadu

Member
Joined
Apr 24, 2019
Messages
24
Points
75
K

Kiswaswadu

Member
Joined Apr 24, 2019
24 75
Unaweza kataliwa na dem ukazani anamilikiwa na profesa kumbe ni hawa watu;
Je: Kuna siri gani wanaofanya kazi hizi kupendwa na wanawake wazuri jamani!
  • wakaanga samaki
  • wakaanga chipsi
  • Waganga wa kienyeji
  • makonda wa daladala
  • madreva boda na bajaji
  • wachekeshaji (comedian)
  • wavuvi na wazamiaji
Kwahiyo mapropesa kama kabudi na lipumba ndo wanatakiwa kumiliki watoto/madem/wanawake wakali lakini sio sisi manaharia?wacha ubaguzi.na sie pia tuna moyo.
Zingatia:papa/papuchi haina vidato.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
25,298
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
25,298 2,000
Unaweza kataliwa na dem ukazani anamilikiwa na profesa kumbe ni hawa watu;
Je: Kuna siri gani wanaofanya kazi hizi kupendwa na wanawake wazuri jamani!
  • wakaanga samaki
  • wakaanga chipsi
  • Waganga wa kienyeji
  • makonda wa daladala
  • madreva boda na bajaji
  • wachekeshaji (comedian)
  • wavuvi na wazamiaji
Uchawi, uwezo wao kitandani, Saundi Mingi, Huduma/Kazi zao kua most wanted, etc
 
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
5,908
Points
2,000
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
5,908 2,000
Kwahiyo mapropesa kama kabudi na lipumba ndo wanatakiwa kumiliki watoto/madem/wanawake wakali lakini sio sisi manaharia?wacha ubaguzi.na sie pia tuna moyo.
Zingatia:papa/papuchi haina vidato.
:rolleyes::rolleyes:
 
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
4,418
Points
2,000
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
4,418 2,000
Wanawake wanaweza pumbazika na kitu kidogo sana. Dereva boda anaweza mtoa ubungo akampeleka kimara akaona kafanyiwa jambo kubwa sana kumbe bodaboda katumia lita moja ya petrol ambayo ni sh elf 2 tu
 
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
5,908
Points
2,000
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
5,908 2,000
Wanawake wanaweza pumbazika na kitu kidogo sana. Dereva boda anaweza mtoa ubungo akampeleka kimara akaona kafanyiwa jambo kubwa sana kumbe bodaboda katumia lita moja ya petrol ambayo ni sh elf 2 tu
hàhaha
 

Forum statistics

Threads 1,404,589
Members 531,670
Posts 34,458,316
Top