Hawa watu wanaongoza kwa kumiliki wanawake wazuri wazuri hivi huwa kuna siri gan?

D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
4,567
Points
2,000
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
4,567 2,000
Unaweza kataliwa na dem ukazani anamilikiwa na profesa kumbe ni hawa watu;
Je: Kuna siri gani wanaofanya kazi hizi kupendwa na wanawake wazuri jamani!
  • wakaanga samaki
  • wakaanga chipsi
  • Waganga wa kienyeji
  • makonda wa daladala
  • madreva boda na bajaji
  • wachekeshaji (comedian)
  • wavuvi na wazamiaji
 
maliedo

maliedo

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
1,276
Points
2,000
maliedo

maliedo

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
1,276 2,000
Ndio maana sisi madereva wa malori tunapendwa na watoto wazuri kumbe sisi ni slope.sasa tutaanza kusafiri nao
 
MUSHEKY

MUSHEKY

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2014
Messages
1,236
Points
2,000
MUSHEKY

MUSHEKY

JF-Expert Member
Joined May 9, 2014
1,236 2,000
Utafiti wako umehusisha sampuli ya watu wangapi mkuu?
 
walitola

walitola

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
2,486
Points
2,000
walitola

walitola

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
2,486 2,000
Umesahau hawa watu wa kusimamia ukucha
1.mchoma mkaa
2.mkata majani ya ng'ombe
 
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
9,722
Points
2,000
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
9,722 2,000
Mpenz hayana fomula...usidanganye umma.
 
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
4,451
Points
2,000
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
4,451 2,000
Wanawake warembo wengi ni viazi. Hao watu uliowataja ni watu ambao wapo rough. Watu smart wanapenda kuwa na mwanamke anayejitambua hata km sura private.
 
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2019
Messages
684
Points
500
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2019
684 500
Wanawake wanabaka sana, vidume. kuliko hata wanaume wanavyobaka jamani heee!

wanaume wa siku hizi ni waoga, sasa zamu ya kubaka imehamia kwa ''ke''

sema sasa wanaume ni wagumu hawasemagi hata kutamka tu, akitumia mbinu za kukuwekea vipaja ukawa hamnazo anakwambia kabisaa kupitia utaniutani tu,

na ke wengi humu wamefanya hayo.
 

Forum statistics

Threads 1,315,997
Members 505,466
Posts 31,876,073
Top