Hawa Watu Wako wapi? Yusuf Makamba, Tambwe Hizza na Kingunge | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa Watu Wako wapi? Yusuf Makamba, Tambwe Hizza na Kingunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chuwaalbert, Feb 24, 2012.

  1. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,710
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    Wana jamvi wa JF, kuna wanajamii wa CCM ambao nahisi siku hizi wapepotea KISIASA! Siwasikii kabisa! Yusuf Makamba, Tambwe Hizza, Kingunge Ngombare, Ridhiwan Kikwete, Rostam Abudlrasud Aziz na John Chiligati. Mbona "WAMEPOTEA?" Kulikoni?:photo:
     
  2. M

    Malova JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 775
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 35
    Baadhi yako wropokaji, wamenyamazishwa wasijiharibie
     
  3. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we unajua kama wamepotea afu unauliza wako wapi,? Mbona unajikanyaga kanyaga mkuu?
     
  4. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Wanaswalisha!
     
  5. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Watakuwa kwa Mzindakaya!
     
  6. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,489
    Likes Received: 1,827
    Trophy Points: 280
    Wengi wao midomo yao imewapeleka kusikojulikana!
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wakiongea mnachonga wakikaa kimya mnalalama. hivi mkoje nyie mafala. simuwaache wazee wa watu wajipumzikie?
     
  8. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Makamba anawaandalia mafisadi makazi ili alipo na wao waende!
     
  9. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ridhiwani yuko biz na biashara yake ya lake oil...
     
  10. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,489
    Likes Received: 1,827
    Trophy Points: 280
    Jibu swali si unaongea kama uko kijiwe cha wapiga domo na wasio na kazi.
    U great thinka ni pamoja na majibu sahihi,vinginevyo upeo wako ni kulee iwanda wa mipasho.
     
  11. t

    tweve JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    na masumbuko lwamwai .shitambala .kaboul nao wamepotelea where?
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Makamba anaendesha mabasi ya shambalai,kingunge anauza maji ya uhai ubungo kibangu,tambwe hiza yuko ubungo mataa anauza koni,chiligati anashughulikia mafaili ya ndani ccm,ridhiwani anasoma phd Udsm na rostam amerudi kwao bombay!
     
  13. MKILINDI

    MKILINDI JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Walisema walima korosho "kila msimu na mchwao" ishakuwa hadithi bado kuandka historia.
     
  14. c

    chama JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wamemaliza majukumu yao kichama

    Chama
    Gongo la Mboto DSM
     
  15. M

    Mtelekezwa Senior Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    uwezo wao wa kujibu hoja za sasa zinazotolewa na wanaharakati ni mdogo
     
  16. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2013
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,949
    Likes Received: 4,027
    Trophy Points: 280
    index.jpg
    alivuma sana baada ya kutoka upinzani
     
  17. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2013
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,678
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    KATEMBELEA VYAMA VYOTE VYA SIASA NA MWISHOE AKAJA TUA ccm. Yote hiyo ni kutafuta Ubunge kinguvu afaidi mashangingi ya bure na kujikita katika tume. baada ya kuona ubunge hata hapo CCM ni nguvu kazi, kaaamua kulalal mbele kimyaaaaaaa!!!
     
  18. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2013
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,678
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa ni ile shepu ya nitaitumia elimu yangu kwa hasara ya wote.
     
  19. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2013
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Yupo lumumba kapewa umesenja kama Mtela Mwampamba
     
  20. k

    kikilo Senior Member

    #20
    Jul 13, 2013
    Joined: Jan 13, 2013
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kondom ikishatumika inathamani?Ipo jalalani! au watoto wanapuliza mtaani
     
Loading...