Hawa Wasanii wetu wa Muziki vipi?

  • Thread starter Someone Somewhere
  • Start date

Someone Somewhere

Someone Somewhere

Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
39
Likes
0
Points
0
Someone Somewhere

Someone Somewhere

Member
Joined Apr 4, 2011
39 0 0
Kuna wimbo wa umefanywa na wasanii mbalimbali wa hapa nyumbani Tanzania ktk kuazimisha miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika ingawa wenyewe wanadai miaka 50 ya uhuru wa Tanzania. Jambo linalonisikitisha ktk wimbo huo ukisikiliza kuanzia mwamzo mpaka mwisho hakuna kitu wanachozungumzia zaidi ya AMANI tu.
Kitu ninachojiuliza hivi hawa wasanii wetu hawana jambo lengine ambalo wangeweza kuzungumzia kuhusu miaka hii 50 ya uhuru zaidi ya AMANI tu!
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,875
Likes
72
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,875 72 145
Wimbo wenyewe mbaya, kila mtu ameimba mashairi anayojisikia hivyo hauna maana yoyote. Wimbo maalum kama huu inabidi utungwe na mtunzi mahili kisha kila msanii apewe kipande chake, tofauti na walivyofanya wengi wao hawajui kuandika mashairi yenye mashiko badala yake unapata makelele tu.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,117
Likes
1,787
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,117 1,787 280
Yaani siupendi ule wimbo,pengine kuliko nyimbo zote nilizowahi kusikiliza,.........pppppuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuf
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,136
Likes
531
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,136 531 280
Ni kama vile wametumwa kuhubiri agenda flani dhaifu inayotumiwa na chama fulani kilichokongoroka. Vilaza hawa ovyoo!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,720
Likes
44,982
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,720 44,982 280
Kuna wimbo wa umefanywa na wasanii mbalimbali wa hapa nyumbani Tanzania ktk kuazimisha miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika ingawa wenyewe wanadai miaka 50 ya uhuru wa Tanzania. Jambo linalonisikitisha ktk wimbo huo ukisikiliza kuanzia mwamzo mpaka mwisho hakuna kitu wanachozungumzia zaidi ya AMANI tu.
Kitu ninachojiuliza hivi hawa wasanii wetu hawana jambo lengine ambalo wangeweza kuzungumzia kuhusu miaka hii 50 ya uhuru zaidi ya AMANI tu!
Hakuna amani bila haki.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,582
Likes
43,497
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,582 43,497 280
Mimi huo wimbo nimeupenda.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
natafuta mp3 yake na mimi niusikilize maana sijawahi kuusikia..
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,117
Likes
1,787
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,117 1,787 280
Ni kama vile wametumwa kuhubiri agenda flani dhaifu inayotumiwa na chama fulani kilichokongoroka. Vilaza hawa ovyoo!
heeeeeeeeeeeh!.......kama kweli vile
 
B

Bucad

Senior Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
120
Likes
1
Points
0
B

Bucad

Senior Member
Joined Aug 15, 2011
120 1 0
Sasa wewe ulitaka wasifie nini?,epa au richmond?! Halafu kaa ukijua kuwa ule sio wimbo wa serekali wa kusherehekea miaka 50 ya uhuru ule ni wimbo uliombwa na wasanii mbalimbali kusheherekea miaka 50 ya uhuru na wao au waandishi wa wimbo huo wakaona ndani ya miaka hamsini kitu cha kujivunia angalau ni amani hivyo wakaona waimbe zaidi kuhusu amani ndani ya wimbo huo. Sasa wewe wakerwa na nini? Mbona nawe uko huru si ujikusanye na wenzako mnaouchukia huo wimbo ili mtoe wa kwenu mtakaouimba vile mnavyotaka tani yenu! Acheni tabia ya kudharau yanayofanywa na wenzenu nyie yenu makubwa na mazuri mliyoyafanya yako wapi? Kama inakukera ukiisikia tu au ukianza kuiona badilisha station halafu uone kama maisha yataendelea au vipi!
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
I didnt make out what they were singing, labda nikiusikiliza kwa mara ya pili which I dought.
 
M

MAKAKI

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
166
Likes
1
Points
0
M

MAKAKI

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
166 1 0
Sasa wewe ulitaka wasifie nini?,epa au richmond?! Halafu kaa ukijua kuwa ule sio wimbo wa serekali wa kusherehekea miaka 50 ya uhuru ule ni wimbo uliombwa na wasanii mbalimbali kusheherekea miaka 50 ya uhuru na wao au waandishi wa wimbo huo wakaona ndani ya miaka hamsini kitu cha kujivunia angalau ni amani hivyo wakaona
PUMBAVU ZAO HAWAMUONI BONTA au ROMA
kazi kukalilishwa tu amani bila haki
wapi na wapi? upupu mtupu!
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,296
Likes
3,753
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,296 3,753 280
Ulitegemea kusikia nini kwenye huo wimbi zaidi ya kelele?hakuna ujumbe wala walichomaanisha,kila mtu ameimba ili mladi single itoke baaasi.
 
M

MAKAKI

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
166
Likes
1
Points
0
M

MAKAKI

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
166 1 0
mimi nayashangaa masanii ya bongo siyo yale ya muv wala ya kuimba kama kuigiza basi mapenz kama kuimba bac ni mapenzi au viduku yakimba AMAN YAMEKALISHWA au YAMEPEWA KIMEZA MATE kesho yanarudi kwenye njaa! mengine ndo yale yale yalokuwa yanazunguka na JK kwenye campeni. pongezi kwa BONTA, ROMA, YAKI. MENGINE YANAIMBA KUSIFU POMBE NA BANG PUMBAVU SHENZI NYIE SHAME ON YOU!
 
Gold Addict

Gold Addict

Senior Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
151
Likes
0
Points
0
Gold Addict

Gold Addict

Senior Member
Joined Sep 5, 2011
151 0 0
sijui kwanini nina bahati mbaya sana na huo wimb,kila nikiwasha tv lazima nikutane nao..kila msanii anaongelea amani tu,hamna cha kuongelea miaka 50 jamani?
 
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,106
Likes
7
Points
135
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,106 7 135
Wimbo wenyewe umekaa kidisco disco, haya ndiyo matokeo ya kuwapa kazi watoto wasiojua lolote, bora Wangepewa Msondo ngoma. ama watu kama Banza Stone na Muhidin Ngurumo, lakini hawa wavuta Bangi unadhani kitatokea nini !!?
 
R

Ruhita Jr

Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
41
Likes
0
Points
0
R

Ruhita Jr

Member
Joined Aug 23, 2011
41 0 0
Ule kwangu mm ni sawa na UCHAFU, TAKATAKA, KOHOZI, MAVI, MAJI TAKA, yani unaniKERA mimi basi tu, yani wakishapewa MAKOMBO na hao MAFISADI wana KURUPUKA tu, hao ni VIBARAKA.
 
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified User
Joined
Aug 7, 2009
Messages
2,453
Likes
845
Points
280
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified User
Joined Aug 7, 2009
2,453 845 280
yan wamesahau yote kuhusu haki zao za kisanii na kuhusu mapato yao katika kazi zao za kisanii.

angalia sasa wanavyowanufaisha akina ruge,riz1 na akina january. malipo kidogo bado unaimba aman ya wapi sasa.

nimeshangaa sana humo ndani kumuona fidq, ay na fa nao wanahubiri amani as.s.ho..les.

iyo kazi wangewaachia hao watoto akina bele9. nashangaa dogo janja nae kasahau shida za masela pale ngarenaro,ungalmited.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,145
Likes
22,568
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,145 22,568 280
Wimbo wenyewe mbaya, kila mtu ameimba mashairi anayojisikia hivyo hauna maana yoyote. Wimbo maalum kama huu inabidi utungwe na mtunzi mahili kisha kila msanii apewe kipande chake, tofauti na walivyofanya wengi wao hawajui kuandika mashairi yenye mashiko badala yake unapata makelele tu.
Mahiri.
 

Forum statistics

Threads 1,213,169
Members 461,974
Posts 28,469,089