Hawa wanafunzi wa sekondari (Dar) wanakaa muda gani darasani?


tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
Kwa kweli huwa nashindwa kuwaelewa wanafunzi wa jiji hili, muda wote wako barabaran na kwenye vituo vya daladala. Muda huu nipo Mwenge, kila kona kuna wanafunzi. Hivi ratiba zimebadilika na wanaingia kwa shift?
 
M

Maengo

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
280
Likes
1
Points
0
M

Maengo

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
280 1 0
wewe shule ulisomea wap? Kama ungesomea dar usingeshangaa!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
kwa nini usiwaulize???
kama unawaogopa
kamuulize waziri wa elimu!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,405
Likes
14,645
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,405 14,645 280
halafu unawakuta wanaongea na simu muda huo....maskini elimu yao i-mashakani
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
Alafu hawanaga pressure kbs ya kugombea magar, wanafika kituon saa 12 wanapanda gar saa 2, na shule zilvyombal, bas wanafka baada ya breaktime. kupunguza zero ngum sana.
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
wewe shule ulisomea wap? Kama ungesomea dar usingeshangaa!
nimesoma mkoani, vipindi vilikuwa kuanzia saa 2 mpaka saa 8:40. Nakumbuka kulikuwa na break saa 4<nusu saa> then saa 6 hv, robo saa. Ndiyo maana nashangaa
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
halafu unawakuta wanaongea na simu muda huo....maskini elimu yao i-mashakani
nimewakuta wengne wako busy kukodolea magazet ya udaku, wengine busy na kuchagua mitumba
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,086