Hawa wa makopo ya maji barabarani wakipewa bunduki ni aje??? Arusha


maege

maege

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
308
Likes
38
Points
45
maege

maege

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
308 38 45
yaan hapa mchina hajaona tu, ila tuwe makini coz akijuia tu kuna raia tunanyanyaswa hivi na kuwauzia bunduki hali itakuwaje........... kwa sasa ar ni soko zuri sana la siraha.... hawa policcm wanalinga coz hatujazipata...
 

Forum statistics

Threads 1,273,111
Members 490,296
Posts 30,471,854