Hawa Vijana wa kiume kutoboa masikio! Kulikoni?


Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,389
Likes
17,355
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,389 17,355 280
Hivi sasa, kumekuwa na tabia inayokua kwa kasi sana inayohusisha vijana wa kiume!Tabia ya vijana hawa ya kutoboa masikio linaweza kuwa moja au yote, kisha kuvaa vipini kama wasichana au kama hajatoboa basi anaweka kipini kwenye sikio moja au yote, inakomaa kwa kiasi kikubwa!
Mara nyingi huu utamaduni tumekuwa tukiuona kwa wenzetu wa huko ng'ambo na kwa watu ambao ni wasanii lakini hivi sasa vijana wa kawaida tu huko mtaani wanafanya hivyo! Hali hii hivi sasa imeanza pia hata kufikisha mizizi yake vijijini tofauti na hapo awali ambapo zaidi ilikuwa mijini!
Imekuwa ni kama kawaida kila vijana 20 basi siyo ajabu utakuta mmoja kavaa kipini kwenye sikio!
Wadau, hebu tujadiliane nini sababu ya vijana wa kiume kuvaa hivi vipini kwenye masikio?
Je kuna ajenda iliyofichwa kwenye hili?
37245461_1858944210885531_1766914107799240704_n-2-jpeg.987847
 
omutimbasafi

omutimbasafi

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
323
Likes
295
Points
80
omutimbasafi

omutimbasafi

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
323 295 80
utakuta mkeo kafa na kuzikana na huyo kipini unayemzungumzia na kumleta hapa kwa ma great thinkers.
 
Makosa

Makosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
1,067
Likes
1,954
Points
280
Makosa

Makosa

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
1,067 1,954 280
Ulimbukeni na kuiga tu mambo ya hovyo.

Siku wameanza kupaka na rangi kucha.
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,389
Likes
17,355
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,389 17,355 280
utakuta mkeo kafa na kuzikana na huyo kipini unayemzungumzia na kumleta hapa kwa ma great thinkers.
Mkuu kwa namna ulivyoandika je wewe ni great thinker?
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
16,084
Likes
29,349
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
16,084 29,349 280
Wataanza kutoboa makalio.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,827
Likes
13,349
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,827 13,349 280
Wengi ni EMpty sEt.
 
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
26,580
Likes
31,047
Points
280
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined Jan 21, 2014
26,580 31,047 280
HARUFU sina mizuka ya kutoga masikio.

HARUFU sina mizuka ya kujichora mwili wangu (tattoo).

Naupenda sana mwili wangu
 
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
5,849
Likes
3,712
Points
280
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
5,849 3,712 280
Sasa sijuwi wale wamasai watajisikiaje?!
 

Forum statistics

Threads 1,250,502
Members 481,371
Posts 29,735,853