Hawa ni walevi wa JF? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ni walevi wa JF?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TzPride, Dec 3, 2010.

  1. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,298
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,073
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    mwee umenistua sana na hii heading
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Sure. hao bila jf kwishney. wanapigwa ma-ban lkn wapi bana hawaelewi wala kukamata! Lakini kimsingi ni ktk watu wanaoifanya jf itazamike uionavyo leo!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Walevi haswa!!!!!!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Mimi si mlevi wa JF ni mnywaji mstaarabu! Walevi huangusha magari ovyo ovyo!
     
  6. M

    Msindima JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,018
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamani nifafanulieni inawezekana sijaelewa,ni ulevi upi unaozungumziwa hapa?
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mateja
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    yaan broda unazidi kumpoteza Msindima. mwambie kuwa wanatumia muda mwingi jf.
    Mimi nina mpango wa kuwapiga FITNA kwa waajiri wao!
     
Loading...