Hawa ndiyo Campaign Managers wa CHADEMA Arumeru Mashariki na Kamanda wa Operation | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ndiyo Campaign Managers wa CHADEMA Arumeru Mashariki na Kamanda wa Operation

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Tumaini Makene, Mar 5, 2012.

  1. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,607
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Wakuu salaam

    Jana kulifanyika uteuzi wa watu wawili, meneja wa kampeni pamoja na msaidizi wake kwa ajili ya uchaguzi mdogo wa Arumeru Mashariki. Wapiganaji hao ni;

    Meneja wa Kampeni atakuwa Ndugu Yohana Israel Natse (MB), msaidizi (naibu) atakuwa Ndugu Vicent Nyerere (MB). Kamanda wa Operation katika uchaguzi huu, kama mjuavyo kwa sababu ya kutangazwa awali ni mpiganaji John Mrema.

    Habari juu ya masuala ya mengine ya kampeni na mengine mengi, hasa yanayotokana na maamuzi ya Kamati Kuu iliyokutana Machi 3-4, USA River, Meru, Arusha, yatatolewa katika mkutano na waandishi wa habari unaotarajiwa kufanyika mchana huu, Machi 5, 2012, Makao Makuu ya CHADEMA, Dar es Salaam.
     
  2. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    O K asante kwa taarifa tunawatakia kila la heri ili ushindi upatikane
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Hii imetulia sana.Ushindi utakuwa ni mkubwa kuwahi kutokea
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Kamanda Nyerere na Natse tunawakubali ni watu Makini sjapata Ona,kweli hapo CHADEMA mmecheza kama Brazil,kumbukeni mashambulizi ya anga na nchi kavu
     
  5. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    1 loveeeee wameru wote kwa cdm.
     
  6. p

    pstar01884 Senior Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukisikia PAAA..! Jua ccm imeliwaa. Uteuzi upo makini.
     
  7. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    ukiona manyoya ujue kaliwa
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Safi Sana, hii imetulia, ukizingatia Israel Yohana ni Mchungaji, na Wameru 80% kila moja ana kanisa nyumbani kwake ni Kampeni na Injili kwa kwenda Mbele! Mwigulu afiche tu uso wake mbele ya wana wa meru!
     
  9. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tutashinda
     
  10. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Hongera sana CHADEMA hakukika mmejipanga, tunasubiri matokeo chapeni kazi makamanda.
     
  11. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Wakati CCM wanapeleka Mzinzi CHADEMA wanapeleka wacha mungu na wachapa kazi
     
  12. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    I like it,hakuna namna Ccm itashinda Arumeru!CHADEMA FOREVER!
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mungi,
    Vipi tena unachanganya Injili na siasa.
     
  14. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    kazi na sala
     
  15. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hadi raha...Yaani ndani ya CHADEMA kuna kila aina ya silaha...ni suala la kusoma mazingira na kuamua ni silaha ipi itumike...Kila la kheri makamanda.
     
  16. m

    mwakalebela Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hakika yaliyo andikwa yametimia, CHADEMA isonge mbele daima! Kila lakheri wapiganaji makini
     
  17. Sihali

    Sihali Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe chadema mnasimamisha mgombea kwa kutegemea kanisa? Sasa kukitokea uchaguzi kusikokuwa na kanisa mtapataje ushindi? Sasa mmejidhihirisha wazi kuwa nyinyi ni watu wa dini ya kikristo na ukanda wa kaskazini aah! Chademaaaa mnajitokeza wenyewe bila ya bugudhaa tushawajua mtakuja kusikokuwa na kanisa mtalijua jiji ni mtazamo tuu.
     
  18. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa ni noma full mipango sjapata ona
     
  19. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,826
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Unaeelewa lengo la mchangiaji au unakurupuka?
    Tambua wengine ni mamluki huyu haisemei CDM.
     
  20. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    imekula kwenu,endeleeni na wazee wanaotegemea mizimu washili
     
Loading...