Hawa ndio watakao tumika kuuviruga CHADEMA kabla ya 2015 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ndio watakao tumika kuuviruga CHADEMA kabla ya 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Jul 24, 2012.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Upo mkakati mkubwa wa kuiuwa CHADEMA kabla ya 2015, Pamoja na mbinu za kutumia vyombo vya ulinzi na usalama wanasiasa waliokatika mkakati huo ni Zitto Kabwe,John Shibuda, Joseph Mbatia, Hamadi Rashidi,John Cheyo na Lyatonga Mzee wa Kiraracha.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,200
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    aisee......wanachotaka ni nini?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Source: Joblube's wife in her room @ Buguruni Kwa Mnyamani!
     
  4. Wile GAMBA

    Wile GAMBA JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wanapoteza muda wao, wanaookipa ridhaa chama si wakina shibuda ni wana nchi. aibu itabaki juu yao.
     
  5. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,419
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Uongo dhambi hasa mwezi huu mtukufu
     
  6. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,419
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Buguruni kwa mnyamani sehemu gani mkuu mwambie aje kenna au makirikiri pub nimpe chupa mbili za biere.
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,838
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    wote wamepitwa na wakati, labda zama zile za NCCR
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,504
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 280
    Funguka zaidi, nani Kiongozi wao ? maana wanatoka vyama tofauti tofauti. Sio rahisi wakubaliene kufanya jukumu hilo bila kuwepo mmoja nayefaidika !!!!
     
  9. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 4,063
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
    Ongeza na jina lako mtoa mada maana we naona umetumiwa kabla ya 2015.
     
  10. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 777
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    wiziiiiii...mtupu!!!!!!!!
     
  11. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 716
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Joseph Mbatia ndio mwanasiasa gani? Maana ninayemfahamu mimi ni James Mbatia.
     
  12. m

    mpiganaji86 Senior Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zito kabwe mtoe hapo hayupo kwenye iyo list naona wewe umetumwa ili uje kumchafua na mpango wako umefeli
     
  13. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 2,707
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo fikra za ukombozi kwa wanachi zitakufa mioyoni mwao au wataua baadhi ya watendaji wa CDM. Kaa chonjo CDM ni zaidi ya watu uwajuawo ni ideology ambayo watu wameshaikita mioyoni mwao.
     
Loading...