Hawa ndio walionyongwa kwa amri ya mahakama Tz, yajue makosa yao na marais walioidhinisha adhabu zao

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2016
Messages
1,047
Points
2,000

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2016
1,047 2,000
Kwa wale wasiojua katika historia ya adhabu ya kunyongwa Tanzania ni watu wawili tu walionyongwa. Ni wengi waliohukumiwa kifo ila hawajanyongwa wote.

Wafuatao na matukio yao ndio ninaowajua kunyongwa:

1. Said Mwamwindi, mkulima wa Iringa. Aliimuua aliyekuwa mkuu wa mkoa wa Iringa Dk. Wilbert Kleruu mwaka 1971 Desemba 25. Inadaiwa RC alimgombeza Said mbele ya wake zake kwanini anafanya kazi siku ya sikukuu, ilikuwa ni Krismasi na Jumapili. Huyo mkulima akampiga risasi RC.

2. Mtanzania mwenye asili ya Asia aliyeifanya ajali kwa makusudi na kumuua mkewe ili alipwe bima ya gari lake lililokuwa na hitilafu kubwa na la zamani.

Hawa wote wamenyongwa kwa idhini ya Mwl. Nyerere.

Hawa ndiyo ninaowajua na sikuckia wengine. Mwenye kuongeza au kurekebisha hii historia atusaidie tujifunze.
 

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,247
Points
2,000

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,247 2,000
Wewe mwongo sana. Kama hujui unauliza. Tena acha kabisa ujinga wa kusema uwongo hapa. Watu wamenyongwa na nguo zao zimerudishwa majumbani kwao halafu wewe unasema ni wawili. Nyerere alinyonga wawili, awamu ilyofuata ilikuwa kiama!.

Tena acha upuuzi kabisa.

Kwa wale wasiojua katika historia ya adhabu ya kunyongwa Tanzania ni watu wawili tu walionyongwa. Ni wengi waliohukumiwa kifo ila hawajanyongwa wote.

Wafuatao na matukio yao ndio ninaowajua kunyongwa:

1. Said Mwamwindi, mkulima wa Iringa. Aliimuua aliyekuwa mkuu wa mkoa wa Iringa Dk. Wilbert Kleruu mwaka 1971 Desemba 25. Inadaiwa RC alimgombeza Said mbele ya wake zake kwanini anafanya kazi siku ya sikukuu, ilikuwa ni Krismasi na Jumapili. Huyo mkulima akampiga risasi RC.

2. Mtanzania mwenye asili ya Asia aliyeifanya ajali kwa makusudi na kumuua mkewe ili alipwe bima ya gari lake lililokuwa na hitilafu kubwa na la zamani.

Hawa wote wamenyongwa kwa idhini ya Mwl. Nyerere.

Hawa ndiyo ninaowajua na sikuckia wengine. Mwenye kuongeza au kurekebisha hii historia atusaidie tujifunze.
 

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2016
Messages
1,047
Points
2,000

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2016
1,047 2,000
Wewe mwongo sana. Kama hujui unauliza. Tena acha kabisa ujinga wa kusema uwongo hapa. Watu wamenyongwa na nguo zao zimerudishwa majumbani kwao halafu wewe unasema ni wawili. Nyerere alinyonga wawili, awamu ilyofuata ilikuwa kiama!.

Tena acha upuuzi kabisa.
Toa ushahidi
 

von tosy

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2014
Messages
233
Points
250

von tosy

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2014
233 250
Wewe mwongo sana. Kama hujui unauliza. Tena acha kabisa ujinga wa kusema uwongo hapa. Watu wamenyongwa na nguo zao zimerudishwa majumbani kwao halafu wewe unasema ni wawili. Nyerere alinyonga wawili, awamu ilyofuata ilikuwa kiama!.

Tena acha upuuzi kabisa.
Acha kutokwa povu. Taja wangapi wamenyongwa na majina kama unaweza
 

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
20,076
Points
2,000

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
20,076 2,000
Wewe mwongo sana. Kama hujui unauliza. Tena acha kabisa ujinga wa kusema uwongo hapa. Watu wamenyongwa na nguo zao zimerudishwa majumbani kwao halafu wewe unasema ni wawili. Nyerere alinyonga wawili, awamu ilyofuata ilikuwa kiama!.

Tena acha upuuzi kabisa.
Taja hao unaowajua
 

Forum statistics

Threads 1,367,645
Members 521,789
Posts 33,405,792
Top