Hawa ndio wachina tunaotaka kuwapa ardhi yetu


TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
4,094
Points
2,000
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
4,094 2,000
Tunajifunza kitu gani hapa hasa kwa wale wapambanuaji wa uzao wa wape tupate vingi?
screenshot_20180913-231145-jpg.1098830
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
4,907
Points
2,000
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
4,907 2,000
Hiyo mikopo Mkulu anajinasibu kuchukua huko huoni unachokiona ni Bagamoyo SEZ tuu?
 
mbinde

mbinde

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2015
Messages
748
Points
1,000
mbinde

mbinde

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2015
748 1,000
Uchu na tamaa ya madaraka kwa viongozi wa Africa inapelekea kuuza Bara Africa
 
Humorous Junior

Humorous Junior

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
890
Points
1,000
Humorous Junior

Humorous Junior

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2018
890 1,000
Ukisoma kitabu cha Dr. Dambisa Moyo cha The Dead Aid. Utaelewa kuwa mchina ni rafiki au sio kwa Afrika.
 
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,723
Points
2,000
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,723 2,000
Kwahyo kwa sasa na wachina marafiki wa ccm n Mabeberu?
 
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,723
Points
2,000
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,723 2,000
Kwan kwenye mkataba wakisaini wanakuwa wachina tu?
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
605
Points
1,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
605 1,000
Propaganda za kimagharibi.. Mbona walitujengea Tazara na hatukuibiwa
Baba hiyo unayoizungumzia ni china ya ki communist y Mao ndio ilijenga Tazara kwa mkopo wa bila mashart na sio china hii ya kina Xi Jin Ping full ubepari.
Bora ukolon wa kimagharibi kuliko huu wa kichina

NB:

1. Zimwi likujualo halikuli ukaisha.
2. Heri shetan anyekujua kuliko malaika asiyekufahmu.

3.SIFUNGAMANI NA CCM WALA CDM
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
31,238
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
31,238 2,000
katika vitu ambavyo mchina hana shida navyo ni ardhi,china ni kubwa mno,na mpaka kuna ghost cities huko,yaani unakuta mji mkubwa,majengo ya hatari yako matupu hayana watu,leo aje kuiba heka mia za kwamtogole kweli?
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
605
Points
1,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
605 1,000
katika vitu ambavyo mchina hana shida navyo ni ardhi,china ni kubwa mno,na mpaka kuna ghost cities huko,yaani unakuta mji mkubwa,majengo ya hatari yako matupu hayana watu,leo aje kuiba heka mia za kwamtogole kweli?
Aisee.Wana ardhi kubwa mpaka haiwatoshi kiasi kwamba wamwekewa limiti ya kuzaa wantoto au sio??
 
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
1,385
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
1,385 2,000
mnataka tugombane nao halafu nani aumie? kuna watu wanahamu Tanzania ipoteee kabisaaaaaaaa ndo wafurahi sjui wao kisa wanapost vitu wakiwa nchi zingine..sawa lakini
 
Econometrician

Econometrician

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2013
Messages
9,704
Points
2,000
Econometrician

Econometrician

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2013
9,704 2,000
Aisee.Wana ardhi kubwa mpaka haiwatoshi kiasi kwamba wamwekewa limiti ya kuzaa wantoto au sio??
Kwani uliambiwa serikali ya china imekataza watu kuzaa sababu ya ardhi tu,kuna insu nyingi ikiwepo huduma za kijamii insu sio ardhi bro.
Korea kusini ni kama mikoa 2 ya Tanzania,inaingia mara 9 kwa Tz lakini ina idadi sawa ya watu kama Tanzania but mbona serikali ya korea kusini haijapiga marufuku watu kazaana
 

Forum statistics

Threads 1,296,167
Members 498,559
Posts 31,237,042
Top