Hawa ndio vongozi wa chadema mkoa wa shinyanga waliochaguliwa leo 23.08.2014.

Emmanuel J. Buyamba

Verified Member
May 24, 2013
1,073
2,000
BAVICHA;mwenyekiti ni Crispin Simon Myeke wa solwa.Katibu ni Ezekiel Joseph wa msalala.BAWACHA;M/kiti ni Rachel Mashishanga wa shy town.katibu ni Winfrida Daud wa kahama.WAZEE;M/kiti ni Muhidin Mfwangavo wa msalala.Katibu alikosa sifa.KATIBU wa chama ni Zacharia Thomas wa kishapu na mkuu wa chama sasa yani MWENYEKITI MKOA ni Peter Machanga toka msalala.Kwa timu hii shinyanga ccm ndio kwa heri.PEEEOPLEES.....!
 

Mkya

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
667
0
Chadema Hamna siku hizi kuna ukawa ilishaamfia Mbowe kitambo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom