Hawa Kina Drogba Wasituvuruge. Tuwatimue


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,603
Likes
1,533
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,603 1,533 280
Chadema msitetereke. Kama kuna mtu analeta usaliti ati kwa kisingizio yeye ni 'mbunge kijana machachari'. Ati yeye ni drogba anaweza sajiliwa na timu yoyote. Kama anaenda kinyume na sera na maamuzi halali ya vikao halali vya chama. Mimi nasema fukuzilia mbali huko sasa na mapema.

Sisi WaTz hatutetereki.

Nitoke chadema niende wapi? CCM? CUF? NCCR(alikoharibu kiraracha)? wapi?

Kama ninaweza kutoka chadema, basi bora niende kaburini kabisa maana sioni chama mbadala.

Fukuza. Hafu tuone huyo ataibuka kuwatetea kwenye majukwaa ya siasa kama hajapigwa jiwe la kisogo. Kama Mtikila Tarime.

Nimemaliza.
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
kudharau maamuzi ya pamoja is like dancing on the heads of snakes!
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
Kwenda kinyume na maamuzi ya chama tena ya wengi wape ni dharau na utofu mkubwa na nidhamu. Chama si cha mtu binafsi ni mali ya jamii kwa kuwa kuna watanzania wengi tu wanainterest na Chadema ambao wengi sio viongozi wala wanachama bali wanaona tu ki chama mbadala hapa nchi kwa sasa. Hivyo kiongozi yeyote atakeyeenda kinyume na maamuzi sahihi ya chama atakuwa hajawatendea haki hawa watanzania.
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Kuwa na mtu mwenye dharau ni ugonjwa wa kuuepuka!
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,683
Likes
2,037
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,683 2,037 280
Naona ni utoto tu unawasumbua, wakikua wataacha
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Walichofanya wabunge wa Chadema kilitakiwa kuwa kimefanywa na viongozi wa Chadema, sijui kwa nini wamechelewa kumchukulia hatua stahiki
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,006
Likes
6,134
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,006 6,134 280
Excellent, wonderful, if somebody, whoever that human animal will be, kama anavuruga chama, mara anaenda kinyume na chama nisimfiche Zitto like, if he/she akaona is more marketable, sijui machachari, sijui what.....
quickly exit, hutaki tunakuondoa, CHADEMA is real, we had, & we will never live with hypocrite, period
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,511
Likes
4,888
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,511 4,888 280
Sijaona debate in this thread! naona tangazo la wanachadema!
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,511
Likes
4,888
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,511 4,888 280
yeah, tangazo la wanachadema

did you expect any debate?
I wonder, they welcomed those 'players' with their own two hands (mind??), they have used them (to increase ruzuku)! Shibuda said that statement..... ..''I am Drogba" guess what, no one dare to touch him!!! anaweza akajivua uanachama, uchaguzi ukarudiwa na akasimama kwa chama cha UDP au SAU na still akashinda!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
i wonder, they welcomed those 'players' with their own two hands (mind??), they have used them (to increase ruzuku)! Shibuda said that statement..... ..''i am drogba" guess what, no one dare to touch him!!! Anaweza akajivua uanachama, uchaguzi ukarudiwa na akasimama kwa chama cha udp au sau na still akashinda!
well captain

i guess some teams eg. La galaxy used beckham to promote their profile and sell more merchandise

doesnt hurt much pal

just another billboard and zaddock get a few quids for the job
 
R

Reyes

Senior Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
188
Likes
0
Points
0
R

Reyes

Senior Member
Joined Sep 1, 2010
188 0 0
well captain

i guess some teams eg. La galaxy used beckham to promote their profile and sell more merchandise

doesnt hurt much pal

just another billboard and zaddock get a few quids for the job
aende zake, who cares? hapa kazi tuu, by the way hata Drogba anahitaji timu nzuri na kocha mzuri kuweza kushinda mataji pia anapaswa kuwa na nidhamu na kuweka maslahi ya timu mbele.

Mchezaji mzuri akiwa kwenye timu mbovu atateseka tuu, na mchezaji mzuri asiye na nidhamu hafai, pia mchezaji mzuri asiyemheshimu kocha hufukuzwa kundini kama anabisha akamuulize Anelka alifanywa nini south kwenye WC

kutokana na wachezaji kutomuheshimu kocha na kukosa nidhamu Ufaransa iliiishia kupata aibu kwenye kombe la dunia. Shibuda, Arfi, Mhonga, Anna Komu, na Zitto lazima wawe na nidhamu, waheshimu wenzao na chama pia vinginevyo tutawatimua kama Akwilombe, Kabourou, Danda na Kafulila
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Aende?mara ngapi? kwa matendo aliyokifanyia chama ni ushahidi tosha kwamba hakuwa nao,hivyo hii ni kukidhi formalities tu.
 
N

nyangwe

Senior Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
158
Likes
5
Points
35
N

nyangwe

Senior Member
Joined Oct 3, 2010
158 5 35
Japo zito anonekana kuwa Msaliti,kiburi ndani ya chama, hekima na busara zinahitajika sana katika kufikia maamuzi.maana kila uamuzi unaweza kuwa wa faida au hasara kwa chama (CDM).mi kwa ujmla mauamini uongozi wa chama naamini watachukua maamuzi ambayo jamii na wapenzi wa chama kwa kiasi kikubwa wataridhia
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,603
Likes
1,533
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,603 1,533 280
Sijaona debate in this thread! naona tangazo la wanachadema!
i think nobody is interested in questioning your thinking capacity.

but i think your thinking capacity is questionable

akili yako kama ya fundi bajaj

amejizolea umaarufu jumapili mbili mfululizo.
 

Forum statistics

Threads 1,238,837
Members 476,196
Posts 29,333,339