Hawa jamaa wanaattack personality badala ya hoja za Tundu lisu mwiba.............. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa jamaa wanaattack personality badala ya hoja za Tundu lisu mwiba..............

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by harakat, Nov 18, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Ukiangalia bunge utajua kawamba wanachofanya 85%
    ya wabunge wa magamba ni kushambulia utu wa lisu
    badala ya hoja iliyoko mbele yao sasa angalizo nia kwamba
    hawa jamaa hawajui kwamba wanatumia fedha za walipa
    kodi wa Tanzania kukaa hapo dom.?wafanye kitu tulichowatuma
    waache blabla
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Ukiona hivyo ujue wameshindwa kujibu hoja zake...
     
Loading...