Hawa hapa Wabunge wapya watakaoiwakilisha Tanzania EALA

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
37,683
65,386
Hawa wawe tofauti na kina Kimbisa, Makongoro maana wabunge wa EALA toka Uganda, Kenya na Rwanda tunawasikia wakichangia hoja lakini wetu wa kutoka Tanzania wamekuwa mabubu .
Sasa kama wanachaguliwa na Comedian kama hawa unategemea nini?
IMG-20220922-WA0011.jpg


Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

9 Reactions
Reply
Top Bottom