HAWA GHASIA, live on tv

Mwanasazi

JF-Expert Member
Aug 5, 2012
237
195
mwangalieni anaongea kama vile anafundisha watoto wa shule ya msingi tena kayumba, kumbe anaongea na watu wazima
 

BASIASI

JF-Expert Member
Sep 20, 2010
8,937
2,000
Nimejua majuju yamejaa kule pale aliposema cag anasema hajui pesa za umma ama lah
gafla anasema sisi tunaidaiwa na iptl niambieni pesa za umma ziko wapi nkasema
mama wamempuliza nini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom