Hawa Ghasia asema wengi wanasema hana uwezo kuongoza TAMISEMI


K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Likes
216
Points
160
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 216 160
Waziri anaye shughulikia wizara ya TAMISEMI amesema ameambiwa hana uwezo wa kuiongoza TAMISEMI kawni wizara hiyo inahitaji mtu makini mwenye weledi na nikubwa mno.

Taarifa yake ilikuwa kama utetezi kwamba hasimamii utendaji wa halmashauri na hasa wakurugenzi wake.

Amesema yeye anajitahidi kuwauliza wabunge kama halmashuri zao zina wakurugenzi mizigo,anasema wengi wa wabunge wamemwambia halmashauri zao zina wakurugenzi wazuri tu,sasa angechukueji hatua.

Hii imekuwa kama kujibu mwito wa yeye pamoja na waziri Mkuu Pinda kufukuzwa kazi kwa utendaji usio ridhisha.Wabunge walisema Pinda na mama Ghasia hawatoshi kenye nafasi.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
200
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 200 160
Ghasia nilisoma nae Mzumbe university mpaka leo sielewi alipenyaje hadi kupata hadhi ya kuingia baraza la mawaziri....empty set yule
 
Tembele

Tembele

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
1,144
Likes
20
Points
135
Tembele

Tembele

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
1,144 20 135
Muungwana akivuliwa nguo hadharani huchutama.

Busara ni kuchutama sasa.

Kama ana uwezo mdogo apumzike tu.
 
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
492
Likes
4
Points
35
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
492 4 35
Ghasia nilisoma nae Mzumbe university mpaka leo sielewi alipenyaje hadi kupata hadhi ya kuingia baraza la mawaziri....empty set yule
People are talking money,you are talking non sense
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
Ghasia nilisoma nae Mzumbe university mpaka leo sielewi alipenyaje hadi kupata hadhi ya kuingia baraza la mawaziri....empty set yule
wewe unataka kujua alipenya vipi kwani wewe ndiye uliyekuwa unatunga mitihani ya mzumbe na kuteua mawaziri kwanza uko nje ya topic unaonekana kama unachuki binafsi na ghasia kuwa mtu mzima basi.
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
wengi huonge kirahisi sana wakiwa nje ya uwanja akiingia hata kucheza mpira kumbe hajui lakini kwa kelele hajambo.
 
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,268
Likes
14
Points
0
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,268 14 0
Amalizie tu muda wake.
 
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
1,080
Likes
6
Points
135
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
1,080 6 135
Waziri anaye shughulikia wizara ya TAMISEMI amesema ameambiwa hana uwezo wa kuiongoza TAMISEMI kawni wizara hiyo inahitaji mtu makini mwenye weledi na nikubwa mno.

Taarifa yake ilikuwa kama utetezi kwamba hasimamii utendaji wa halmashauri na hasa wakurugenzi wake.

Amesema yeye anajitahidi kuwauliza wabunge kama halmashuri zao zina wakurugenzi mizigo,anasema wengi wa wabunge wamemwambia halmashauri zao zina wakurugenzi wazuri tu,sasa angechukueji hatua.

Hii imekuwa kama kujibu mwito wa yeye pamoja na waziri Mkuu Pinda kufukuzwa kazi kwa utendaji usio ridhisha.Wabunge walisema Pinda na mama Ghasia hawatoshi kenye nafasi.
Amesahau ule usemi, "Wengi Wape"!!
 
A

augustino ameri

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
267
Likes
0
Points
33
Age
43
A

augustino ameri

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
267 0 33
Watu Hawapandishwi Vyeo Kwa Wakati.
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Sina shaka sana huyu mheshmiwa ila kauli yake kuwa wabunge hawajampa kadoro ya wakurugenzi ni udhaifu mkubwa. Anapaswa kwenda kwa wananchi ndio enye matatizo sio wabunge
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,721
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,721 280
Mwenyekiti wa Kamati ya Hesabu za Serikali za Mitaa amependekeza mawaziri wa TAMISEMI wajiuzulu nafasi zao kwa kushindwa kusimamia wizara hiyo.
 
masatujr1985

masatujr1985

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2011
Messages
1,973
Likes
437
Points
180
masatujr1985

masatujr1985

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2011
1,973 437 180
Hawa Ghasia!!! Aptitude tests zinahitajika kutumika hapa Tanzania katika kuteua watendaji wakuu wa wizara na taasisi za serikali.
Ni kipimo tosha kujua pumba na mchele. Kenya wameanza na mbinu fulani, nasi tunaweza ondokana na hili OMBWE. Kama Waziri analalamika uwezo duni, watendaji walioko kwenye halmashauri zetu ambao wengi uwezo ni duni (experienced ones) na watemi (walio na mtandao ambao hata ukiwaripoti hawafukuziki wala hawaambiliki) watakuwa na yepi?
Tupa jalalani kama ni bovu.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,042
Likes
16,555
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,042 16,555 280
mwenyekiti wa kamati ya hesabu za serikali za mitaa amependekeza mawaziri wa tamisemi wajiuzulu nafasi zao kwa kushindwa kusimamia wizara hiyo.
hivi unafikiri hili litakuwa suluhu la tatizo?

Aliondolewa maige tukidhani kagasheki atakuwa suluhu lakini hakuna.

Aliondolewa ngeleja tukidhani muhongo atakuwa suluhu lakini ndio kwanza hari ni mbaya?

Kufukuza mawaziri si suluhu kabisa. Hivi kama pesa zinaibwa huko almashauri,hivi hao wabunge wetu wanakuwa wanafanya kazi gani kwenye vikao na madiwani.

Lazima tushughulikie mizizi ya matatizo haya kwani kabla ya hao mawaziri hayo matatizo yalikuwepo.
 
mzamifu

mzamifu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2010
Messages
4,172
Likes
1,343
Points
280
mzamifu

mzamifu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2010
4,172 1,343 280
Sawa amejitetea lakini suala la msingi ni matatizo yaliyomo kwenye wizara yake anayoingoza. je, anathibtisha vipi uwezo wa kuyakabi kama waziri. majibu ya wabunge hayaondoi matatizo yaliyopo na suala la kuyaondoa au kuwajibika. mfano kama wanafunzi wanafeli halafu waziri anamuuliza afisa elimu kama walimu wanafundisha akiambiwa ndiyo tatizo la kufeli litakuwa limeondoka?
 
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,626
Likes
617
Points
280
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,626 617 280
Ghasia nilisoma nae Mzumbe university mpaka leo sielewi alipenyaje hadi kupata hadhi ya kuingia baraza la mawaziri....empty set yule
Hukusema mengi ambayo tunayahitaji lakini kwa hayo machache, naweza kupata picha ya ubora wa mama huyu.
Hebu angalia utetezi wa kizembe ambao hauna mchango wowote wa kujenga hoja hapo chini. Ukiwa na wachangiaji wa aina hii ktk blog, hata siku moja hutabadili uelewa wako.

People are talking money,you are talking non sense
wewe unataka kujua alipenya vipi kwani wewe ndiye uliyekuwa unatunga mitihani ya mzumbe na kuteua mawaziri kwanza uko nje ya topic unaonekana kama unachuki binafsi na ghasia kuwa mtu mzima basi.
 
Matango

Matango

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
516
Likes
3
Points
35
Matango

Matango

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
516 3 35
wekeni ushahidi wa tuhuma muwasaidie hao wanaosema hawajapata taarifa. Wengi wao ni wanachama humu watasoma tu !!!
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,035
Likes
136
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,035 136 160
Waziri anaye shughulikia wizara ya TAMISEMI amesema ameambiwa hana uwezo wa kuiongoza TAMISEMI kawni wizara hiyo inahitaji mtu makini mwenye weledi na nikubwa mno. Taarifa yake ilikuwa kama utetezi kwamba hasimamii utendaji wa halmashauri na hasa wakurugenzi wake. Amesema yeye anajitahidi kuwauliza wabunge kama halmashuri zao zina wakurugenzi mizigo,anasema wengi wa wabunge wamemwambia halmashauri zao zina wakurugenzi wazuri tu,sasa angechukueji hatua. Hii imekuwa kama kujibu mwito wa yeye pamoja na waziri Mkuu Pinda kufukuzwa kazi kwa utendaji usio ridhisha.Wabunge walisema Pinda na mama Ghasia hawatoshi kenye nafasi.
Hawa Ghasia na Pinda hawastahili sio wizara ya TAMISEMI tu bali hata Uenyekiti wa kijiji hawastahili. Cc: ritz, simiyu yetu
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,035
Likes
136
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,035 136 160
Ghasia nilisoma nae Mzumbe university mpaka leo sielewi alipenyaje hadi kupata hadhi ya kuingia baraza la mawaziri....empty set yule
Yule si alikuwa anafundisha primary na Salma. Nchi haiwezi kuongozwa na marafiki wa ikulu halafu tukaendelea hata siku moja. Never....
 
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
5,019
Likes
702
Points
280
Age
52
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
5,019 702 280
Hawa ghasia kama hilary Clinton wivu tu
 
S

SPANERBOY UDZUNGWA

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
623
Likes
29
Points
45
Age
44
S

SPANERBOY UDZUNGWA

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
623 29 45
Yule si alikuwa anafundisha primary na Salma. Nchi haiwezi kuongozwa na marafiki wa ikulu halafu tukaendelea hata siku moja. Never....
kama hiyo ndio sababu ya kupewa uwazili kweli nimeamini bado tunasafari ndefu .kweli hili linchi halina raisi
 

Forum statistics

Threads 1,262,141
Members 485,487
Posts 30,115,102