Have a lovely and enjoyable weekend

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
100,251
2,000
[ame="http://www.youtube.com/watch?v=6tbM9dfk0BE"][/ame]Nyimbo hizi huwa zinanipeleka mbali sana....:)

Haya kazi kwenu weekend ndiyo imeanza, kivumbi na jasho mnywe, mcheze kwa furaha...life is too short you need to have good times too...:)
 

badboy7

Member
Jun 27, 2008
20
0
oh man.. some of the video that you gave the links to were really hilarious man.. thank you so much for sharing these..
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
100,251
2,000
oh man.. some of the video that you gave the links to were really hilarious man.. thank you so much for sharing these..
Thank you for showing your appreciation. I have added few more for your listening pleasure.
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
100,251
2,000
[ame]http://www.youtube.com/watch?v=5VBcv7VJnGE[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=2vHGmfU-Y-I[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=4mpqXu0z3wU[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=36lq_fbWLks[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=64EjuSEXsYg[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=HYNz1Z5Z4M8[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=MJpyskHMwRs[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=UyyAf45bCRE[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=vnqGyzWPpp4[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=Ie9XzsfxrzA[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=ozLHwHcXIvk[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=lZpdKoVJ0Jw[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=WIevtAJLvf0[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=4ohr4P8E_io[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=pwrwBDycQFs[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=6qJTyGmZeLo[/ame]

:)

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=sviIBhyJZ_g[/ame]

:)

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=kifhJlfu4EA[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=rJ5aNRpxRCo[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=YRW2wXaP_Rw[/ame]
 

Kisura

JF-Expert Member
Jun 21, 2007
364
195
Bubu mimi nilidhani weekend ndio imeshaanza jumatatu nzimaaa, kumbe haya mambo ya Ijumaa, basi mi hii ilinipita kidogo--

Lakini hicho kitu "Take A Bow" nakizimia sana.
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
100,251
2,000
Bubu mimi nilidhani weekend ndio imeshaanza jumatatu nzimaaa, kumbe haya mambo ya Ijumaa, basi mi hii ilinipita kidogo--

Lakini hicho kitu "Take A Bow" nakizimia sana.
Vipi mambo Kisura? Naona unang'arang'ara tu kama kawaida yako...:)
Aisee huyo binti akitulia na kutofuata a la Whitney style, mambo ya kula unga atafika mbali sana maana ana kila kitu ambacho kinatakiwa katika Ulimwengu wa burudani. Mungu kamjalia uzuri wa kukata na shoka....naye ni kisura pia....;) Kwenye Fashion yumo, nasikia na Hollywood wanamtafuta sana na muziki wake unatamani kuusikiliza tu siku nzima. Nawaombea maisha mema yeye na Chris Brown hatimaye waje kufunga pingu za maisha kama Jayz na Beyonce.
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
100,251
2,000
[ame]http://www.youtube.com/watch?v=Hw4_20-q0sQ[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=GdcfkZ9jMzQ[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=vLEllvuDbSo[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=27-TM3q5-Cc[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=X_PDns23RWY[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=-HL1CzoeIls[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=nsCXZczTQXo[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=HfXwmDGJAB8[/ame]
 

Kisura

JF-Expert Member
Jun 21, 2007
364
195
Vipi mambo Kisura? Naona unang'arang'ara tu kama kawaida yako...:)
Aisee huyo binti akitulia na kutofuata a la Whitney style, mambo ya kula unga atafika mbali sana maana ana kila kitu ambacho kinatakiwa katika Ulimwengu wa burudani. Mungu kamjalia uzuri wa kukata na shoka....naye ni kisura pia....;) Kwenye Fashion yumo, nasikia na Hollywood wanamtafuta sana na muziki wake unatamani kuusikiliza tu siku nzima. Nawaombea maisha mema yeye na Chris Brown hatimaye waje kufunga pingu za maisha kama Jayz na Beyonce.
Salama Bubu.

I hear you. Hollywood life hii bwana, tuwaachie wenyewe, ali muradi wanatuburudisha, tunafurahi.
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
100,251
2,000
[ame="http://www.youtube.com/watch?v=cowp0eP8VOo"]YouTube - Joyce Sims - Come Into My Life[/ame]
[ame]http://www.youtube.com/watch?v=V-OrYKjmx2c[/ame]
[ame="http://www.youtube.com/watch?v=omfiVkkJ1OU&feature=related"]YouTube - Inner City - Big Fun (1988)[/ame]
[ame="http://www.youtube.com/watch?v=QuoUIc6PefY&feature=related"]YouTube - Inner City - Good Life[/ame]
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
100,251
2,000
[ame]http://www.youtube.com/watch?v=IfufSvftDMw[/ame]
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
100,251
2,000
[ame]http://www.youtube.com/watch?v=oY3DuLr1Ku8[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=8yvsU4SNWPA[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=wtZEzWnsqA4[/ame]
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
100,251
2,000
[ame]http://www.youtube.com/watch?v=BqGTb4ZFAS8[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=uHnvErJOL3o&NR=1[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=xx1I6CiTveo[/ame]
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
100,251
2,000
[ame]http://www.youtube.com/watch?v=eTQMMiHpeN8[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=HMgR-jGoSXQ[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=su_zrW9WBVk[/ame]
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
100,251
2,000
[ame]http://www.youtube.com/watch?v=FKQOTnWb9GU[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=C3djeSERjgw[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=IP116GC4pk8[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=dFtLONl4cNc[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=A1rLhhKnQ5o[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=MnM7dx4Sq2I[/ame]
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
100,251
2,000
[ame]http://www.youtube.com/watch?v=TRBZIrQXj68[/ame]
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
100,251
2,000
[ame]http://www.youtube.com/watch?v=1mgxp2vsHCg[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=Rv9bU4S2ctY[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=9yfu9egNOdA[/ame]
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
100,251
2,000
Baadhi ya hizi nyimbo zinanikumbusha Tanzania iliyokuwa na neema. Viongozi waliokuwa na mapenzi ya kweli na nchi yetu na siku zote waliweka maslahi ya nchi mbele kuliko maslahi yao wenyewe. Tanzania ambayo ilikuwa na chakula kingi mno. Kulikuwa hakuna haja ya kuweka magunia ya vyakula ndani ya nyumba. Mchele ulikuwa unanunua kwa kunusa na kuangalia upi ambao una vijiwe na chuya nyingi na ule unaonukia harufu nzuri. Ukienda dukani kuna michele ya aina tano au zaidi pamoja na bei zilikuwa zinatofautiana kidogo lakini zilikuwa ni poa mno, hivyo kuwawezesha Watanzania wengi kumudu milo mitatu kwa siku. Inanikumbusha kima cha chini cha mshahara wa shilingi 240 lakini kulikuwa kinatosha kabisa kulipa pango, usafiri wa kwenda kazini, kwenda kwenye burudani mbali mbali zikiwemo za sinema na mziki na bado ulikuwa unaweza kujiwekea akiba bank. Inanikumbusha shilingi ishirini ya Tanzania sawa na pound moja ya UK na shilingi tano ya Tanzania sawa na dollar moja ya Marekani. Inanikumbusha hospitali zetu kubwa zilizokuwa na vitanda, vifaa vya kisasa na madawa. Kulikuwa hakuna mgonjwa aliyelala chini au kuchangia kitanda na wagonjwa wengine watano au zaidi.

Inanikumbusha Tanzania iliyokuwa haina mafisadi kama akina fisadi Mkapa, Fisadi Lowassa, fisadi Sumaye, Fisadi Kikwete na mafisadi wengine chungu nzima ndani ya chama na serikali ambapo kila kukicha wanahaha jinsi ya kujiongezea utajiri wao kwa kuwadhulumu Watanzania mali zao mchana kweupe. Inanikumbusha shule zilizokuwa na hadhi ya kuitwa shule, wanafunzi wote walikuwa wanakalia madawati na shule zenye vyoo. Inanikumbusha Tanzania yenye amani ambapo ilikuwa ni nadra sana kusikia mambo ya ujambazi kama ilivyokuwa leo. Wengine mtazikumbuka baadhi ya hizi nyimbo na wengine si ajabu mkawa mnazisikia kwa mara ya kwanza.


[ame]http://www.youtube.com/watch?v=S63AtiBYMiU[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=N1skN6m1GHA[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=0zCH0UNK4dI[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=RV1n6sfjJBE[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=nfm8-uSohsQ[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=1Zgtx5EWw3I[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=cBSP2W2Tf80[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=TlmNF5nc54w[/ame]

Anacheza kwa madaha, anacheza kwa kujidai na kiuno alikuwa pia anakiweza

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=JzKR7EJBivY[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=LVC_tHEaIyw[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=rm9BkZgKkvA[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=sP-7QHSNe20[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=-J15J-j7grs[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=9URwhcS1OxE[/ame]
 

Tonga

Senior Member
Jul 8, 2008
175
0
OMG Bubu unanikumbusha mbali sana na hizi nyimbo, thanks a million I truly had fun and am still here listening...kweli old is Gold am enjoying the old songs eg. Bonnie M, Mbilia Bel, Franco, Sam Mangwana,Aretha Franklin, Donna etc....
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
100,251
2,000
[ame]http://www.youtube.com/watch?v=7hj67FS1da4[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=Vjik5DMKiro[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=c0cflL2vETc[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=LdusgXW_Wi4[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=VSZdgu58DRA[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=zQF9kpwupeU[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=mOIN3609hg8[/ame]
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom