Hatunywi sumu hatujinyongi: John Komba alifikiria nini kuandika huu wimbo?


American nigga

American nigga

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2014
Messages
421
Likes
147
Points
60
American nigga

American nigga

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2014
421 147 60
Mzee John Komba sijui alikuwa anafikiria nini kuandika hii track CCM MBELE KWA MBELE
 
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2014
Messages
3,519
Likes
1,742
Points
280
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2014
3,519 1,742 280
Duuh!acha kutonesa watu mioyo yao!
 
stranger man

stranger man

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
344
Likes
330
Points
80
stranger man

stranger man

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2014
344 330 80
Aliisoma namba mwenyewe, madeni yakamfikisha kwa muumba wake!. Dhambi ya kula nyama ya binadamu hamuachi mtu salama!!!!
aiseh mkuu umenikumbusha ule msemo wa mwosha huoshwa! Japo mtunzi alioshwa kwanza kabla ya hadhifa kufikiwa na chuma!
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
19,653
Likes
19,654
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
19,653 19,654 280
Kwa nini umeita tetesi?
 
M

mchanga mchanga

Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
47
Likes
40
Points
25
M

mchanga mchanga

Member
Joined Jun 13, 2017
47 40 25
Namba tumesha maliza kusoma sasa naona tutasoma Herufi
 
O

Opyempye Nchee

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2017
Messages
209
Likes
97
Points
45
O

Opyempye Nchee

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2017
209 97 45
Komba hatunaye ila maneno yake yanaishi
 

Forum statistics

Threads 1,214,094
Members 462,499
Posts 28,500,713