Hatumtaki James Millya Arusha Mjini: Tunasema NOOO, big NOOOO. Take note Mh: Godbless Lema

Bundewe

JF-Expert Member
Jun 14, 2011
400
195
Slow,slow,slow.Hawezi kupewa kugombea Arusha.Take it from me

True. Tunamuandaa akamng'oe Ole sendeka pale Simanjiro. Arusha mjini ni ya Lema. Hakutakuwa na uchaguzi mdogo, Atashinda appeal. Take it from me!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom