Hatukai mita 200 kufanya vurugu Bali tunakaa mita mia mbili kuzuia


eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
8,406
Likes
13,007
Points
280
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
8,406 13,007 280
Kwanza niseme hatuko tayari kuvunja sheria zilizowekwa japo wakubwa hawa jk NEC na police wamedhamiria kuzivunja sisi vijana tunasema tupo tayari kwa lolote ili mradi sheria za uchaguzi zinafuatwa na si vinginevyo./

Lengo kuu la kukaa mita 200

Ni kulinda mtu yoyote atakaeingia kituoni akiwa na makaratasi ya kura hatutamruhusu kuingia kwa namna yoyote ile tunataka zile za kituoni zibaki hizo hizo hatutaruhusu mtu gari baiskeli pikipiki ziingize chochote kituoni wakati wa zoezi la kupiga kura.

Ndio maana ya kulinda kura
Sio zile zinazopigwa ndani ya kituo
Bali zinazotoka nnje ya kituo
Kwenda kujazilishia
Wakala kazi yake ni ndani na
Sisi wananchi kazi yetu ni kuzuia zile za nnje zisiingie ndani ya kituo

Nasema nitasubiri mita 200 kwa ajili ya kazi hiyo
Hilo bao la mkono mnaloshirikiana na tume halipo
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,669
Likes
1,694
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,669 1,694 280
kazi ya wakala wa chama ktk chumba cha uchaguz ni nini ?

unajua madhara ya mkusanyiko ?.

majibu, + na akili zako.
 
S

suplex city

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2015
Messages
434
Likes
4
Points
0
S

suplex city

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2015
434 4 0
Hatukati tamaa kwenda kupiga kura nitapiga kura na nitailinda kwa amani.
 
kibanga 3

kibanga 3

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2015
Messages
1,388
Likes
757
Points
280
kibanga 3

kibanga 3

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2015
1,388 757 280
kazi ya wakala wa chama ktk chumba cha uchaguz ni nini ?

unajua madhara ya mkusanyiko ?.

majibu, + na akili zako.
wewe unayeyajua yalitokea wapi? tufahamishe sio kutisha watu hapa
 
youngsharo

youngsharo

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
2,483
Likes
24
Points
135
youngsharo

youngsharo

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
2,483 24 135
Naona mnataka kututafutia sababu, mmeanza vitisho vya hapa na pale kwamba, kama tutakaa vituoni mtatuonesha nguvu ya Chama Dola, sasa sisi hatutishiki kwani sheria inaturuhusu na hatuna lengo la kuleta vurugu lengo letu ni kusubiri matokeo mpaka yatakapobandikwa vituoni.

youngsharo
 
Last edited by a moderator:
J

jbmalya

Senior Member
Joined
May 1, 2012
Messages
111
Likes
1
Points
0
J

jbmalya

Senior Member
Joined May 1, 2012
111 1 0
Wakuu tupige kura hapa, kuonesha kuwa, kura tutazilinda kwa kufuata sheria.

Hatutaogopa washawasha, wala risasi za moto, damu itakayomwagika itaendelea kuwalilia wamwagaji maana mtaimwaga pasipo haki, hamtawamaliza Watanzania, Wataendelea kuwepo.

Hii ni nchi yetu sote.

Bonyeza like kulaani na kupinga kauli za JK kukataza watu kulinda kura.
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,623
Likes
3,569
Points
280
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,623 3,569 280
Ndio na mimi nashangaa, hivi hayo matokeo yanayobandikwa vituoni wanayabandikia majini ndio yasome!!? Kama ni mpiga kura basi ni lazima aruhusiwe kuyaangalia kwani wakala anakuwa ameshayaona tayari.
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,625
Likes
3,521
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,625 3,521 280
:WAMESHATUGEUZA MAZUZU:
Yaelekea waliloamua ni UBABE UBABE TU!
MOLA TUONDOSHE DUBWANA HILI IN MYSTEROUSLY LIMETUNGANGANA,LINATAKA KUFA NA SISI!
 
T

Thadeus

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2007
Messages
272
Likes
21
Points
35
T

Thadeus

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2007
272 21 35
Wakuu tupige kura hapa, kuonesha kuwa, kura tutazilinda kwa kufuata sheria.

Hatutaogopa washawasha, wala risasi za moto, damu itakayomwagika itaendelea kuwalilia wamwagaji maana mtaimwaga pasipo haki, hamtawamaliza Watanzania, Wataendelea kuwepo.

Hii ni nchi yetu sote.



Bonyeza like kulaani na kupinga kauli za JK kukataza watu kulinda kura.

Umetumwa na nani kuzungumzia umwagaji damu?

Itabidi Lowassa na vishoka waenzake waongoze katika kulinda kura.

Mbowe na Lowassa watakuwa zao London wakati nyie mkipgana kwa ajili ya maslahi yao.

Tanzania kwanza, Lowassa baadaye.
 
SUPER PREDATOR

SUPER PREDATOR

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
2,089
Likes
289
Points
180
Age
58
SUPER PREDATOR

SUPER PREDATOR

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
2,089 289 180
Mimi nitakuwa nasubiria matokeo yabandikwe
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,177
Likes
213
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,177 213 160
Kumbe lugha nzuri inafahamika . . . . .kweli mabadiliko ni hatua
 
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
1,287
Likes
230
Points
160
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
1,287 230 160
The National Election Act Cap 343 ,section 4(1) inasema.hairuhusiwi kukusanyika ,kuvaa sare za Chama, ndani ya mita200, wakati zoezi la Uchaguzi linaendelea, kwa hiyo Sheria inaruhusu
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,542
Likes
3,389
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,542 3,389 280
Jk aelewe tanzania ya sasa sio ya miaka ya zamaini......hii ni inch yetu sote....hii inch sio inch ya familia ya Jk.
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
13,292
Likes
12,818
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
13,292 12,818 280
Hatukati tamaa kwenda kupiga kura nitapiga kura na nitailinda kwa amani.
Sheria gani inayokuruhusu na kukupa nguvu wewe kuwa mlinzi? Sheria ya uchaguzi haikupi hiyo kazi uliyojitungia.Kazi hiyo ya wakala wa chama chako.Wewe usije vunjwa miguu bure.MBOWE wala LOwasa hawawezi kuja kukuwekea dhamana wala kulisha familia yako
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,021
Likes
3,789
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,021 3,789 280
Naona mnataka kututafutia sababu, mmeanza vitisho vya hapa na pale kwamba, kama tutakaa vituoni mtatuonesha nguvu ya Chama Dola, sasa sisi hatutishiki kwani sheria inaturuhusu na hatuna lengo la kuleta vurugu lengo letu ni kusubiri matokeo mpaka yatakapobandikwa vituoni.

youngsharo
Nendeni tu njia ni nyeupe, ila mawakala msiwaweke sasa kwasababu nyie mkiwa nje tayari mtaweza kulinda mpaka ndani ...tunawatakia kila la heri.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,215,264
Members 463,075
Posts 28,541,227