Hatuhitaji misaada ya G8 bila haki za binadamu kuzingatiwa Tanzania


M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,136
Likes
1,578
Points
280
Age
51
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,136 1,578 280
Hawa G8 ni wasanii tupu

Anza na CHINA na USA

Huku wananchi na watoto wanauliwa ovyo, demokrasia hakuna then wanajifanya kuja TAnzania

Wananchi tuungane, vinginevyo tutazidi kuwa masikini na kuuawa kwa faida ya ukoloni mamboleo

Haki za Binadamu na Demokrasia kwanza, misaada ya kinafiki baadae... Kwani wewe unashindwa kununua net ya Mbuu?

Haya, hizo Uranium, Gold, Tanzanite na gas wanaiba, hatuwezi kujenga barabara....

Tafakari, amka Mtanzania
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,136
Likes
1,578
Points
280
Age
51
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,136 1,578 280
Mauaji ya raia yameendelea licha ya ripoti za mauji ya MWangosi kuenea duniani kote.
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,136
Likes
1,578
Points
280
Age
51
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,136 1,578 280
Haya sasa Waziri mkuu kasema raia wapigwe, ndo haki za binadamu?
 

Forum statistics

Threads 1,275,055
Members 490,894
Posts 30,531,653