Hatma ya wanafunzi waliofukuzwa UDOM yafafanuliwa na Waziri wa Elimu

BILGERT

JF-Expert Member
Feb 27, 2015
4,888
2,000
#Habari:Waziri wa Elimu nchini Tanzania Pof.Joyce Lazaro Ndalichako atoa msimamo wa Serikali juu ya waliofukuzwa chuo kikuu cha Dodoma, leo jijini Dar es Salaam, ambapo amesema kuwa kati ya wanafunzi zaidi ya elfu saba waliokuwa wamedahiliwa na kuanza chuo kikuu dodoma ni wanafunzi 382 tu ndio wenye sifa ya kurudi chuoni.
Chanzo.Radio one/ITV
 

Attachments

  • FB_IMG_1468926493644.jpg
    File size
    37.5 KB
    Views
    60

Amoxlin

JF-Expert Member
May 30, 2016
3,788
2,000
Maskini Tanzania yetu .
Pole kwa vijana walopoteza muda wao japo najua watakua wamenunua visabufa vya kuwapooza kwa mkopo waloupata.
 

mgt software

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
12,930
2,000
lakini wengi wamepiga bao wamepata mikopo ya awali wakati hawana sifa, magufuri hana mchezo na vilaza aisee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom