HatimayeTcu watowa majina ya waliochaguliwa elimu ya juu na kiwango cha mkopo

Status
Not open for further replies.

GHANI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
694
Points
195

GHANI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
694 195
Mbona nimechek kwenye web yao but hakuna jipya?<br />
Kama vipi hebu dondosha link hapa!
<br />
<br />
mkuu,naona web yao inagoma kufunguka saivi mda wa jioni ndio wameweka admitted students na kiasi cha mkopo kwa all admitted students na wale ambao hawakupata,kila kitu kipo hewani
 

GHANI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
694
Points
195

GHANI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
694 195
Vijana ondoeni mashaka matokeo yameshatoka mi nimewaangalilia wadogo zangu wamepata udsm/coet/conas pale udsm wameandika pamoja na percentage ya mkopo, pia wametenga list A kwa waliopata and list B kwa waliokosa also wamepanga majina kierufi from A-K and so on.note:waliokosa loan allocation ni wengi sana,mda wa jioni ilikua inafunguka vizuri,but kwa sasa naona haifunguki.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,353,333
Members 518,297
Posts 33,076,031
Top