Hatimaye waziri adhibitisha viongozi walivyo wezi.


V

vicenttemu

Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
43
Likes
0
Points
0
V

vicenttemu

Member
Joined Nov 16, 2010
43 0 0
Waziri wa Nchi ofisi ya rais na utawala mbovu, Mathias Chikawe amedhibitisha wazi kuwa viongozi wetu ni wezi na waongo wakubwa. Chanzo, Raia Mwema tarehe 8, Dec
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,852
Likes
1,100
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,852 1,100 280
Including yeye au bila yeye
 
V

vicenttemu

Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
43
Likes
0
Points
0
V

vicenttemu

Member
Joined Nov 16, 2010
43 0 0
Yeye hajajitaja ila ni kwamba wanataja mali za uongo kwa mujibu wake. Naikubali coz hata Six alisema hili hasa wamiliki watatu wa Dowans.
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
Ndiyo halisi anaijua lakini miaka yote 5 kama Minister mbona alikaa kimya bila kutafuta sheria inayodhibiti ni MANENO TU huyo
 
P

Prover

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
26
Likes
0
Points
3
P

Prover

Member
Joined Oct 31, 2010
26 0 3
kwani wangezitaja mungewanyanganya ? Mbona epa wamepewa msamaha
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,852
Likes
1,100
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,852 1,100 280
Yeye hajajitaja ila ni kwamba wanataja mali za uongo kwa mujibu wake. Naikubali coz hata Six alisema hili hasa wamiliki watatu wa Dowans.
Kwani viongozi wakitaja mali si wanaorodhesha, wanaweka ndani ya bahasha na kukabidhi tume ya maadili. Sasa waziri huyu amezifungua na kugundua kuwa hawajataja zote? Hii nayo ni propaganda za kujitangaza tuu!!!!
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,236
Likes
326
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,236 326 180
Ndiyo halisi anaijua lakini miaka yote 5 kama Minister mbona alikaa kimya bila kutafuta sheria inayodhibiti ni MANENO TU huyo
hivi huyu si ndo alikuwa sheria na katiba?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,845
Likes
5,438
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,845 5,438 280
Waziri wa Nchi ofisi ya rais na utawala mbovu, Mathias Chikawe amedhibitisha wazi kuwa viongozi wetu ni wezi na waongo wakubwa. Chanzo, Raia Mwema tarehe 8, Dec
Ingekuwa na maana sana kama angetaja kwa namna ifuatayo; Lakini

SN JINA CHEO ALICHOWAHI KUIBA MWAKA
1. EL XXX DOWANS/EPA/ etc 1990 to date
2. RA XXXX As above As above
3. BWM Alikuwa rais As above plus kiwira Kipindi chote cha urais
4.

Etc… etc… Etc… etc… Etc…etc… Etc…etc……
 

Forum statistics

Threads 1,238,390
Members 475,954
Posts 29,318,999