Hatimaye wanafunzi wa kitanzania nchini msumbiji wahamishia makazi ubalozni nchini msumbiji


N

Nahami

New Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
3
Likes
0
Points
0
Age
29
N

Nahami

New Member
Joined Sep 8, 2011
3 0 0
Hatimaye sitofahamu inayo endelea kati ya WANAFUNZI na UBALOZI na SERIKALI kwa ujumla nchini msumbiji,wanafunzi hao waliamua kuhamishia makazi yaoubalozi wa Tz uliopo katikati ya jiji la maputonchin msumbiji, Wanafunzi hao wanadai mpaka sasa hawajajibiwa wala kutoa tamko lolote la kimaandishi toka wizara ya elimu ama bodi ya mikopo.Wanafunzi hao huku wakiwa na nyuso za hasira walidai kwamba wamechoka na ubabaishaji wa baadhi ya watendaji wa serikari na kwamba wanaomba waonane na waziri wa elimu na mkurugenzi wa bodi, wanafunzi hao walizi kuongeza kwamba pale hotelini walipo fikia wamefukuzwa na hawana pa kwenda zaidi ya hapo ubalozin.Wana JF jamani tuwasaidie wanafunzi hawa kwani wanadai kwamba hawana hata senti tano na bodi imewaambia hawatatumiwa hela zao kwani zimelipwa ktk deni la hapo wanapo kaa hotelini,jambo la kushangaza kama wamelipa kwanini wafukuzwe? inaonekana wazi hapo katikati kunamambo ya ubabaishaji. Jamani tuliangilie jambo hili kwa jicho pevu kwani wadogo zetu wanapata taabu
 
CR wa PROB

CR wa PROB

Senior Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
170
Likes
1
Points
0
Age
98
CR wa PROB

CR wa PROB

Senior Member
Joined Sep 21, 2011
170 1 0
duh kumbe hadi wanaosoma ng`ambo nao wanafanyiwa kama sisi? hao kama vpi waanzishe maandamano ya kwenda ikulu ili serikali yetu iwajibike mapema ipasavyo.
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
Duh! Yan scholarship unaenda msumbiji!
 

Forum statistics

Threads 1,236,755
Members 475,220
Posts 29,267,850