Hatimaye Serikali imefanya kweli Hongera kwa kuzinduka


Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Kwa muda wote nimekuwa nashangaa kusikia na kuona JK anaongozana na lundo la watu wanao jiita kuitangaza Tanzania . Wakapokewa na wasanii eti wanafanya Miss Tanzania London na tena kule kichochoroni Tottenham wanasema wanaitangaza Tanzania na Utalii wakati wanao hudhuria ni wabongo ambao wamekaa sana TZ hata Mikumi hawajawahi kukanyaga.

Nilikuwa najiuliza why we are behind kufanya matangazo tunakalia Usanii. Leo nimefarijika baada kusikia kwamba sasa matangazo yetu yako CNN US na CNN International yanakuja muda wowote . That is good an njia hii ni bora zaidi ya kuitangaza Tanzania badala ya kubeba washikaji kwa jina la kwenda kuitangaza TZ.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
kuitangaza tanzania kiutalii au watu waje kuwekeza ? kwanza hapo cnn nikimsikia lou dobbs tu nabadirisha channel sasa mie nadhani sitoweza kuyaona hayo matangazo !
 
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2006
Messages
828
Likes
167
Points
60
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2006
828 167 60
thanks mkuu Lunyungu, its a good step waoengeze hadi CNBC, SABC africa tuone na vivutio vyetu si tu vya Kenya.
JF juu tunapata habari kabla hazijatangazwa.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
mnadhani wadanganyika watafaidi hayo mapato kutokana na hayo matangazo iwapo misaada tu ya BURE inakuwa dhulma ?
 
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2006
Messages
828
Likes
167
Points
60
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2006
828 167 60
kada i thik ni utalii,(lets give them credit when they deserve) maana kama uwekezaji kina JK ndio wanatatafuta wawekezaji kwenye ziara zao. Utalii walau utasaidia waTZ wenye vikampuni vya utalii kupata mapato hivyo wakainua hali za familia zao.
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
114
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 114 0
Kwa muda wote nimekuwa nashangaa kusikia na kuona JK anaongozana na lundo la watu wanao jiita kuitangaza Tanzania . Wakapokewa na wasanii eti wanafanya Miss Tanzania London na tena kule kichochoroni Tottenham wanasema wanaitangaza Tanzania na Utalii wakati wanao hudhuria ni wabongo ambao wamekaa sana TZ hata Mikumi hawajawahi kukanyaga.

Nilikuwa najiuliza why we are behind kufanya matangazo tunakalia Usanii. Leo nimefarijika baada kusikia kwamba sasa matangazo yetu yako CNN US na CNN International yanakuja muda wowote . That is good an njia hii ni bora zaidi ya kuitangaza Tanzania badala ya kubeba washikaji kwa jina la kwenda kuitangaza TZ.



In short nchi haipati FDI kwa sababu ya TTB na hao wanaojiita vinara wa brand Tanzania

hii ni simple economics 101

Hatuhitaji kuspend ma bilioni kutangaza nchi dunia ya leo hakuna tajiri au corporation isiyojua emerging markets ziko wapi. Niambie umeshaona Botswana inajitangaza?
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Lunyungu,

Wanaojua marketing wanasema "Word of the mouth" ina contribute 80
% ya mafanikio kwenye advertisements.

Hawa Watanzania popote walipo na kupitia njia mbalimbali ikiwemo mikutano, miss Tanzania nk. huenda wanaitangaza Tanzania zaidi ya hayo matangazo kwenye CNN.

Kikubwa zaidi ni huduma zetu huko nyumbani, mtalii mmoja akija TZ na kufurahi basi jua kuna watalii wengine zaidi ya watano watafuata lakini mtalii mmoja akiudhiwa basi potential watalii kama 10 hivi tumeshawapoteza.

Ni sawa kujitangaza CNN na kwenye vyombo vingine vya kimataifa
lakini mimi naamini tukitumia nguvu kutengeneza mazingira mazuri huko nyumbani, basi faida yake itakuwa kubwa zaidi.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Leo nimefarijika baada kusikia kwamba sasa matangazo yetu yako CNN US na CNN International yanakuja muda wowote . That is good an njia hii ni bora zaidi ya kuitangaza Tanzania badala ya kubeba washikaji kwa jina la kwenda kuitangaza TZ.
Mkuu Lunyungu,

Respect, big progress kwamba sasa mkuu umemsifia Muungwana, japo kwa mara ya kwanza, jana nilisema mkuu Mtanzania we are making progress sasa hiii fourm,

Kuhusu credit ulizotoa, ndio niliyoyasema majuzi kuwa nilimuacha mkulu anajitayrisha kwenda CNN, nikasema kuwa pamoja na UN, mkulu safari hiii alikwenda huko NY na kundi kubwa kuanzia waziri wa utaliii na katibu wake, ndio hasa kazi kubwa walioifanya, maana last week kuna siku walikutana na matajiri wa kupindukia duniani ambao walimwambia Muungwana kuwa wana hela nyingi ambazo hawaelewi cha kuzifanyia kwa hiyo awape changamoto nini cha kuwekezea bongo,

kwa hiyo wakuu ndio maana binafsi nilibariki Muungwana kutonana na wabongo NY, kwa sababu hizi shughuli niliziona mwenyewe jinsi Muungana anavyohangaika asubuhi mpaka saa tatu usiku, I mean what else can we ask kutoka kwa rais wetu?

Ahsante Mkuu Lunyungu kwa kutoa credit where it is due!
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Mkuu Lunyungu,

Respect, big progress kwamba sasa mkuu umemsifia Muungwana, japo kwa mara ya kwanza, jana nilisema mkuu Mtanzania we are making progress sasa hiii fourm,

Kuhusu credit ulizotoa, ndio niliyoyasema majuzi kuwa nilimuacha mkulu anajitayrisha kwenda CNN, nikasema kuwa pamoja na UN, mkulu safari hiii alikwenda huko NY na kundi kubwa kuanzia waziri wa utaliii na katibu wake, ndio hasa kazi kubwa walioifanya, maana last week kuna siku walikutana na matajiri wa kupindukia duniani ambao walimwambia Muungwana kuwa wana hela nyingi ambazo hawaelewi cha kuzifanyia kwa hiyo awape changamoto nini cha kuwekezea bongo,

kwa hiyo wakuu ndio maana binafsi nilibariki Muungwana kutonana na wabongo NY, kwa sababu hizi shughuli niliziona mwenyewe jinsi Muungana anavyohangaika asubuhi mpaka saa tatu usiku, I mean what else can we ask kutoka kwa rais wetu?

Ahsante Mkuu Lunyungu kwa kutoa credit where it is due!
FMES,

Hata mimi namsifu Lunyungu kuona kwa mara ya kwanza kasifia kazi ya Muungwana. Pamoja na matatizo mengi ya serikali lakini kuna mambo wanafanya vizuri na lazima tuwasifu kama tunavyowalaumu kwenye mambo mengine wanayoboronga.
 
L

leedar

New Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
3
Likes
0
Points
0
L

leedar

New Member
Joined Oct 1, 2007
3 0 0
Kwa Kweli Tunapaswa Kuthamini Juhudi Za Muungwana Kwa Kile Anachokionesha Ktk Harakati Zake Za Kutafuta Maboresho Kwa Nchi Yetu... Shukran
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
tunataka vitendo na sio maneno,wamezungumza sana lakini vitendo hakuna.mimi siwezi kumpongeza mpaka nione badadiliko.usanii ni kazi yao hao.
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
LUNYUNGU

HABARI ZAKO

AHSANTE KWA TAARIFA HIZI NA NIBORA UNGETOA WALAU LINK YA TANGAZO MOJA TUONE KAMA KWELI AU UNGEJARIBU KUFANYA CAPTURE

LAKINI KWA KUONGEZEA KUNA NJIA NYINGI ZA KUTANGAZA UTALII SIO LAZIME TELEVISHENI KAMA WENGI WANAVYOPOTOSHA AU SIO TOVUTI PEKEE

TEMBELEA www.youtube.com HAPO HATA WEWE KAMA UNA FILAMU YAKO YA MIKUMI UNAWEZA KUWEKA SASA WATU KAMA TTB WALITAKIWA WATENGENEZE ACCOUNT HUMO NA WAWEKE PICHA ZA WANYAMA MBALI MBALI AMBAO WAKO KATIKA MBUGA ZETU

PIA WATU HAWA WANAWEZA KUJIUNGA KATIKA FORUMS NA SEHEMU ZINGINE ZA KISWAHILI NA KUWA NA VIPANDE VYAO VYA MATANGAZO TEMBELEA www.mambogani.com HII NI TOVUTI YA WAKENYA KUNA SEHEMU MAALUMU YA KUTANGAZA UTALII WA KENYA

AHSANTE
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
Shy,

well said, ndio maana ya JF kuwepo..........waserikali hupita humu na kuchukua mawazo na kuyafanyia kazi......................ni hapa hapa JF walioshauri haya mambo ya TZ kujitangaza ktk TV nk, sasa uwigo wa mawazo ukitanuka basi wee mwaga mawazo ya uhakika..............kama yanalipa nina uhakika yatafanyiwa kazi.

Hii mambo ya kebehi/kujifanya ujuaji wakati mwingine ndio vitu vinavyotu-let down........i.e. kuponda kila kitu wakati huleti mawazo mbadala ni NONESENSE im afraid!!
Nyinyi wasomi kama shule mlizosoma hazikuwasaidia kutoa mawazo ya kuisaidia Tanzania na watu wake on the ground....you better funga mdomo wako

Well done Mzee Lunyungu kwa kuliona hilo........peace!
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
kuitangaza tanzania kiutalii au watu waje kuwekeza ? kwanza hapo cnn nikimsikia lou dobbs tu nabadirisha channel sasa mie nadhani sitoweza kuyaona hayo matangazo !
...mzee huna karatasi nini?maana Lou Dobbs ni mwiba kwa watu kama nyie
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
LAKINI KWA KUONGEZEA KUNA NJIA NYINGI ZA KUTANGAZA UTALII SIO LAZIME TELEVISHENI KAMA WENGI WANAVYOPOTOSHA AU SIO TOVUTI PEKEE
Mkuu ndio kwanza tumeanza, I mean we had to start somewhere, na tutaendelea kusonga mbele pole pole, lakini at least tumeanza na rais analithamini hilo,

Pole pole baadaye tutafika huko kote mkuu, lakini one step at a time, na one step kwenye haya mambo ni a giant step na inahitaji pongezi kwa waliohusika, mpaka Mkuu Lunyungu ameyashitukia!

Respect Mkuu Lunyungu, on this!
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
lakini haya mambo ya kusikia matangazo ya tanzania kwenye cnn sijaanza kusikia jana wala leo, its been like 6-7 months now ! we'll see !
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,161
Likes
1,592
Points
280
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,161 1,592 280
Kuitangaza Tanzania kupitia global tv channels ni muhimu sana. Tulitakiwa tuanze long time ago. Lakini sio mbaya hata hivyo. Nina hamu sana ya kuona content yake...informative, easy to understand, appealing, persuasive, etc.
 
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2007
Messages
472
Likes
8
Points
0
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2007
472 8 0
FMES,

Hata mimi namsifu Lunyungu kuona kwa mara ya kwanza kasifia kazi ya Muungwana. Pamoja na matatizo mengi ya serikali lakini kuna mambo wanafanya vizuri na lazima tuwasifu kama tunavyowalaumu kwenye mambo mengine wanayoboronga.
Heshima yenu wakubwa,
hapa tupo wote kabisa,kwa mtaji huu tutafika wakuu.Kile kidogo tunachokiona na hata yale machache/mengi tuyaseme pia.

Alunta Kontinua
 
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2007
Messages
472
Likes
8
Points
0
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2007
472 8 0
tunataka vitendo na sio maneno,wamezungumza sana lakini vitendo hakuna.mimi siwezi kumpongeza mpaka nione badadiliko.usanii ni kazi yao hao.
Mkuu,
Hata Roma haikujengwa siku moja.....taratibu mpaka tutafika mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,946