Hatimaye PM Mizengo Pinda azuru kaburi la Mwl. J.K Nyerere


POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Wakuu! Baada ya kushutumiwa kwa muda mrefu na baadhi ya watoto wa Mwl. Nyerere kuwa toka awe PM. Hajawafi kufika butiama kijijini kwa mwalimu kwenda kumsalimu mama Maria Nyerere na kudhuru kaburi la Mwalimu. Hatimae jana amefika, kumuona mama nyerere na kudhuru kaburi.. Nawasilisha.
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,130
Likes
685
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,130 685 280
wANAFIKI SANA WALE YEYE NA KAKA YAKE JK
 
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
1,721
Likes
1,761
Points
280
Age
36
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
1,721 1,761 280
Kuzuru kaburi la Mwalimu bila kufuata aliyoiasisi Mwaliku haitamsaidia Pinda. Anachotakiwa Pinda ni kutubu na kuanza kufuata misingi ambayo Mwalimu aliiasisi (Azimio la Arusha)
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
... yaani kadiri kusogelea kaburi la Baba wa Taifa bila kuhakikisha haonekani kushabikia UFISADI, kuikingia kifua na wakati mwingine hata kuhiari kuitumikia ...!!!!!!!!!!!!!!!!

Ngoja balaaa hizo atazozivuna; kule kubwagwa mahakamani kule Arusha na sasa kuelekea kupoteza kiti cha Igunga vyote kwa pamoja bado ni cha mtoto tu.
 
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
1,721
Likes
1,761
Points
280
Age
36
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
1,721 1,761 280
Kuzuru kaburi la Mwalimu bila kufuata aliyoiasisi Mwalimu haitamsaidia Pinda. Anachotakiwa Pinda ni kutubu na kuanza kufuata misingi ambayo Mwalimu aliyoasisi (Azimio la Arusha)
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Kwani ukidhuri kabuli la Mwalimu Nyerere ndio inakuaje?
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Kwani aliyeko kaburin anaona?

Duh! watu wanaimani aisee?

Nyerere ni mifupa na yuko dongo kubwa hajui hata kuna nini huku anahangaika na madhambi yake huko aliko anajuta kwa kuasisi ubaguzi
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Pia kuna tetesi kuwa ****** huwa hamuiti Mwl. Nyerere kuwa "baba wa taifa", huwa anasema Mwl. Nyerere!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
PM ana sura ngumu utadhani mtegua mabomu!
Roho yake ni kama sura yake!
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Pia kuna tetesi kuwa ****** huwa hamuiti Mwl. Nyerere kuwa "baba wa taifa", huwa anasema Mwl. Nyerere!
Hata mimi sijawahi kumuita, sintamuita na wanangu hawatamuita baba ila "Rais wa kwanza wa Taifa" kuna tatizo mkuu
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Wakuu! Baada ya kushutumiwa kwa muda mrefu na baadhi ya watoto wa Mwl. Nyerere kuwa toka awe PM. Hajawafi kufika butiama kijijini kwa mwalimu kwenda kumsalimu mama Maria Nyerere na kudhuru kaburi la Mwalimu. Hatimae jana amefika, kumuona mama nyerere na kudhuru kaburi.. Nawasilisha.
Ukiona hivyo ujue kaenda kutambika! si unajua ccm walivyo washirikina!
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Kwani ukidhuri kabuli la Mwalimu Nyerere ndio inakuaje?
<br /> maliza kwanza chuo ukija uswaz ndio utajua, ama fasta jiulize mara ngap M7 amefika pale ama Mzee madiba? Watu mashuhuri kibao duniani wameshafika! Why PINDA?
 

Forum statistics

Threads 1,235,329
Members 474,524
Posts 29,218,656