Hatimaye nimejiunga JamiiForum

scooman

JF-Expert Member
Mar 21, 2017
3,079
2,000
Kuna matapeli wa viwango vya lami humu,kuwa makini jitu likikutokea pm kukuomba pesa kwa ahadi ya kurudisha kesho ujue hilo tapeli,kuna mmoja walinzi wa jf wamemkata vidole ashindwe kuandika ili asije kutapeli tena humu jf
 

Dx and Rx

JF-Expert Member
Jul 16, 2017
1,135
2,000
Kuna matapeli wa viwango vya lami humu,kuwa makini jitu likikutokea pm kukuomba pesa kwa ahadi ya kurudisha kesho ujue hilo tapeli,kuna mmoja walinzi wa jf wamemkata vidole ashindwe kuandika ili asije kutapeli tena humu jf
Shukrani mkuu, kumbe watu wamefikia hadi hatua hiyo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom