Hatimaye nami nimepata mchumba wa kuoa

Kizibo

JF-Expert Member
Jul 3, 2018
2,894
2,000
Exposure hapo ndo itakua shida na suala la malezi bora ya watoto litakua la kwako 80%
Exposure ipo japo sio kubwa sana, lakini amesoma hadi kidato cha 4 na amesomea mbali kidogo na nyumbani (karibu na mjini).

Yaliyobaki nitajitahidi kuwa mshauri wake, kiongozi wake na mwalimu wake
 

Equation x

JF-Expert Member
Sep 3, 2017
17,427
2,000
Usimlete mjini,abaki huko huko? Mjini vishawishi vingi,ataanza kutamani vitu
 

Emmahu

JF-Expert Member
Mar 14, 2014
286
500
Kiongoz nikushauri kwamba kwa umri wa binti '19' ni bado sana kusema kuwa ametulia. Huyo binti ndo kwanza ametoka kweny utoto anaingia kweny usichana kwaiyo sio rahisi kwake kuwa na matukio tata mpaka kufikia muda huu. Nachokushauri endelea kuwa nae kwenye uchumba walau miaka mi3 ndo utajua tabia yake halisi.
 

Kizibo

JF-Expert Member
Jul 3, 2018
2,894
2,000
Kiongoz nikushauri kwamba kwa umri wa binti '19' ni bado sana kusema kuwa ametulia. Huyo binti ndo kwanza ametoka kweny utoto anaingia kweny usichana kwaiyo sio rahisi kwake kuwa na matukio tata mpaka kufikia muda huu. Nachokushauri endelea kuwa nae kwenye uchumba walau miaka mi3 ndo utajua tabia yake halisi.
Katika kosa mabalo siwezi tena kufanya ni kuwa katika mahusiano halafu nikae muda mref sijaoa. Ilishanicost zaidi ya mara 2.

Binti kama hajatulia hajatulia tu. Pale kijjn kuna walio chini yake kiumri lakini unaambiwa kabisa PALE USIOE.

Kama atabadirika acha tutajua mbele ya safari akiwa kwangu.

Pia, yule binti nikimkawiza tu WENGINE WATAMBEBA
 

manndungu

JF-Expert Member
Jul 9, 2020
353
500
Asante sana mkuu. Jamaa ni mtu poa kabisa, nimesoma nae namfaham kabisa kabisa hana tabia za kihuni na zaidi ameoa na ana familia yake. Na Zaidi ya yote, yeye (jamaa) na huyo binti ni mtu na kaka yake kiukoo
Hata wewe huyo binti ni ndugu yako mbona imewezekana tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom