Hatimaye Mindi Kasiga aenda kuula Washington Michuzi blog yachomoa picha za tukio baada ya kustuliwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Mindi Kasiga aenda kuula Washington Michuzi blog yachomoa picha za tukio baada ya kustuliwa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Wingu, Jan 15, 2012.

  1. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyu dada Kwa mujibu wa Issa michuzi ameonekana akifanya part ya kuagwa kwenda marekani kufanya kazi ubalozi wetu uliopo huko.Waheshimiwa kibao wameonekana among of them Hon lukuvi,Nchimbi.Mwenye wasifu Wa huyu dada embu atusaidie tumjue hasa ni nani huyu mtu.
     
  2. HNIC

    HNIC JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
  3. HNIC

    HNIC JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
  4. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ulizeni jamani mjue siri iliyomo ndaniiiiiiiiiiiiiiiii
     
  5. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,270
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tanzania na zaidi ya ijulikanavyo
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,573
    Likes Received: 1,901
    Trophy Points: 280
    Joyce huyo Mindi ni mtoto wa kigogo gan. Waonekana kujua zaidi.
     
  7. m

    mhondo JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Itakuwa ndıyo kaanza leo labda. Sı kıla kıtu kına sıku ya kwanza!
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,257
    Likes Received: 22,903
    Trophy Points: 280
    Foster Mbuna-Mkapa kanenepa hivyo? Yuuuck
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Bongo mtu yeyote anaweza kuwa celebrity bila kujali anachofanya. . .
     
  10. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Acheni wivu she is smart and self-made achiever Mimi nimesoma naye high school Kampala Uganda
     
  11. n

    nndondo JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Ni mtoto w adada yake na mama Mkapa, alipewa kazi ofisi ya mawasiliano ya Ikulu wakati huo ikiwa headed na balozi Kalage, mtoto wa ubatizo wa Rais Benjamin Mkapa, mambo ya kuwa self made and achivers si ya kweli, ni kubebana kulikopita mipaka yote, tunasubiri Tripolitan kwa hamu sana sana sana, tena napenda kumpa ujumbe huyu rais wenu, kuna watu wamesomea na kusotea kazi za diplomasia kwa miaka chungu nzima ni watanzania wenzetu akome kabisa kuzima ndoto zao kw akutumia kodi zetu, kama anataka kutoa sadaka kwa washikaji zake awatume kutumia mshahara wake asiougusa maana tumesikia hata suti anahongwa. na sisi tuache kulalamika tu hebu tuanza kumuonyesha kwa vitendo, 2012 ni year of comeback, go go go watanzania tuache uoga
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    basi ni Minde na sio Mindi
     
  13. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,107
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyu anaezungumziwa hapa ni Mindi Kasiga au? Yule mtoto wa regent?
     
  14. n

    namimih Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahh, ndiyo nyinyi mliokimbia shule za kata siyo??!!
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,257
    Likes Received: 22,903
    Trophy Points: 280
    Ndo huyo huyo.
     
  16. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Blog ya Michuzi jana ilitoa picha ya tukio la Mindi Kasiga kuagwa akijiandaa kwenda kufanya kazi kwenye ubalozi wa Tanzania mjini Washington. Ghafla picha zile zilichomolewa toka kwenye wavuti. Wengi wanashangaa ni kwanini wahusika walifanya hivyo. Je ni kutokana Mindi kuwa mdogo wake Rahma Kharoos Kasiga anayesemekana ni nyumba ndogo ya bwana mkubwa au ile haya ya sherehe hiyo kuhdhuriwa na Adam Gile ambaye hatuna uhakika kama ana uhusiano na akina Gile wa Richmond? Je sababu ni kutotaka watanzania wasijue jinsi watu wanavyohudumiana na kupendeleana mchana kweupe?
     
  17. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,140
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mhn!

    Maybe all of the above...

    Ama kutokana na mijadala ambayo ishaanzishwa humu na kina Hofstede, pengine ule uliopo jamii intelligence unaokwenda kwa heading yenye kuulizia file lake, kwenye sherehe ya kumuaga na kumpongeza kabla hajaenda marekani, alikuwepo Nchimbi na mawaziri wengine.

    Or else wamejishtukia kuwa kumbe soo bado halijaisha, wanakula tu na wamesahau kunawa, nothing else.
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,257
    Likes Received: 22,903
    Trophy Points: 280
    Hapo waliboogie step kabisa. Bad PR!
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    hawakujua walichemsha mpaka picha zilipotoka
     
  20. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,974
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Je ni kwanini wasiwape hizi kazi Watanzania wanaoishi USA badala ya kuleta watu kutoka Tanzania ambao wengi wanachua miaka mingi sana kuzoea utamaduni. Kila siku kuna malalamiko ya huduma kwasababu watu wanaofanya kazi hawajazoe mazingira. Mimi kwa mawazo yangu hakuna haja ya Tanzania kuajiri watu kutoka Tanzania kwenye shughuli za ubalozi kuna watu wengi sana USA na nchi nyingine ambao wangeweza kufanya hizo kazi na wengi wao hawahitaji kulipiwa vitu kama vyumba n.k maana ni wenyeji lakini ni wa Tanzania.
     
Loading...