Hatimaye Mheshimiwa Rais Magufuli kutembelea Kagera, Wapinzani mtakuja na ngonjera ipi tena?

Don san tan

JF-Expert Member
May 23, 2015
521
500
KAGERA

Leo Rais wa Jamhuri wa Muungano Mh. John Pombe Magufuli anategemewa kuwasili mkoani
humo kwa ziara ya siku mbili yenye lengo la kuwatembelea wananchi walioathirika na tetemeko la Ardhi lakini pia kuzindua na kuweka mawe ya msingi katika miradi kadhaa ya maendeleo ambayo yaliathiriwa kutokana na
tetemeko hilo mkoani humo.

Mkuu wa Mkoa wa Kagera Meja Jenerali Mstaafu Salum Mstapha jana alisema Rais ataingia asubuhi ya leo akitokea Geita na baadaye atahudhuria ibada ya misa na kesho yake ndiyo atawatembelea baadhi ya wananchi waliotumia nguvu zao kujenga nyumba
zao na makazi baada ya kuharibiwa na tetemeko la Ardhi kisha atatembelea miradi ya ujenzi wa shule ya Sekondari ya Ihungo na kuweka jiwe la msingi na kuzungumza na wananchi.
 

Don san tan

JF-Expert Member
May 23, 2015
521
500
wataanza kusema, Oooh!! amechelewa kwenda.
kweli kabisa They have no new. Tuwakalie kimya tu maana hawana Effect yoyote kwetu Watanzania.
 

mogulnoise

JF-Expert Member
Oct 28, 2014
2,345
2,000
Hapo atakuwa amefanya very good wale ambao hawajatumia nguvu zao kujenga nyumba zao asiwatembelee inawezekana ni wakimbizi si wa TZ

Kweli mtaisoma namba na wale madiwani kule Arusha sijui wamepata dhamana
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,777
2,000
KAGERA

leo Rais wa
Jamhuri wa Muungano Mh. John Pombe
Magufuli anategemewa kuwasili mkoani
humo kwa ziara ya siku mbili yenye
lengo la kuwatembelea wananchi
walioathirika na tetemeko la Ardhi lakini
pia kuzindua na kuweka mawe ya msingi
katika miradi kadhaa ya maendeleo
ambayo yaliathiriwa kutokana na
tetemeko hilo mkoani humo.
Mkuu wa Mkoa wa Kagera Meja Jenerali
Mstaafu Salum Mstapha jana alisema
Rais ataingia asubuhi ya leo akitokea
Geita na baadaye atahudhuria ibada ya
misa na kesho yake ndiyo
atawatembelea baadhi ya wananchi
waliotumia nguvu zao kujenga nyumba
zao na makazi baada ya kuharibiwa na
tetemeko la Ardhi kisha atatembelea
miradi ya ujenzi wa shule ya Sekondari
ua Ihungo na kuweka jiwe la msingi na
kuzungumza na wananchi.
Watu wameteseka weee na wengine wamepoteza maisha eti sasa ndiyo anaenda kuwapa pole, kafungua mwaka vibaya
 

konyola

JF-Expert Member
Dec 13, 2016
1,983
2,000
Hayo ni majukumu ya rais na si kusubiri wapinzani wakorome au kufanya jambo kuonyesha wapinzani hayo ni mawazo mfu
 

Richard

JF-Expert Member
Oct 23, 2006
11,588
2,000
Naona raisi JPM atawatolea uvivu wazushi wote hukohuko Kagera, stay tuned.
 

MWALLA

JF-Expert Member
Dec 12, 2006
15,209
2,000
KAGERA

Leo Rais wa Jamhuri wa Muungano Mh. John Pombe Magufuli anategemewa kuwasili mkoani
humo kwa ziara ya siku mbili yenye lengo la kuwatembelea wananchi walioathirika na tetemeko la Ardhi lakini pia kuzindua na kuweka mawe ya msingi katika miradi kadhaa ya maendeleo ambayo yaliathiriwa kutokana na
tetemeko hilo mkoani humo.

Mkuu wa Mkoa wa Kagera Meja Jenerali Mstaafu Salum Mstapha jana alisema Rais ataingia asubuhi ya leo akitokea Geita na baadaye atahudhuria ibada ya misa na kesho yake ndiyo atawatembelea baadhi ya wananchi waliotumia nguvu zao kujenga nyumba
zao na makazi baada ya kuharibiwa na tetemeko la Ardhi kisha atatembelea miradi ya ujenzi wa shule ya Sekondari ya Ihungo na kuweka jiwe la msingi na kuzungumza na wananchi.
Amechelewa Sizonje
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom