Hatimaye Mahasimu wa Muda Mrefu Jay Z na Nas wamekutana tena kwenye Album ya Dj Khaleed

NDUKI

JF-Expert Member
Jan 19, 2013
3,217
2,000
halafu khaled alivyomjanja, kwenye hii album, kipengele cha executive producer kaweka majina ya watoto wake.

hii hata ikitokea leo Mungu kamchukua, watoto wake watatambulika kama wamiliki halali wa album na wataendelea kula royalties(mrabaha) mpaka uzee wao.

Naweza kupata link ya album husika mkuu...?

Natanguliza shukran kwako.

Thanks...!
 

NDUKI

JF-Expert Member
Jan 19, 2013
3,217
2,000
full album inapatikana kwenye app maalum zinazohusika na biashara ya kuuza music content mitandaoni. ingia Spotify utaikuta mkuu.

au unataka link ya kudownload bure malipo?. ingia youtube.

Ooooh Owkay nimekupata kiongozi unamaanisha YouTube ipo mkuu...?
 

smarte_r

JF-Expert Member
Nov 8, 2013
1,946
2,000
Ooooh Owkay nimekupata kiongozi unamaanisha YouTube ipo mkuu...?
mzigo huu hapa upo boomplay.
IMG_20210502_205004.jpg
 

Distant Relatives

JF-Expert Member
Nov 21, 2020
420
1,000
Nas ana jealous tu. Jizzo ni tawi jingine yule. Gheto boy, kama unataka kumwelewa Jizzo sikiliza inteview zake. Very humble. I don't understand why people hate him! Even Queen B mwenyewe ageuzi. Unajua kwasababu gani? Jamaa ni genius kinoma, we sikiliza rylics zake. Kwahiyo Nas hawezi kugeuza kwa J. Na huo ndio ukweli na kila mtu anajua
Nas ana jealous for what? Hizi beef za hip hop, ni biashara tu. Sasa tatizo ni mismanagement ya hizi beef huzaa matatizo kama violence.

By the way, musically jigga na nas ni watu wawili tofauti kifalsafa. Nas ni political emcee, and jigga isn't! So ni ngumu watu hawa kufanana.
 

Hplp2275H

JF-Expert Member
Jan 21, 2021
491
1,000
Mimi naomba kujua kitu kimoja tu kuhusu huu muonekano wa Jay kadri siku zinavoenda na hzo dreads kichwan..

Sio mbaya kwa mtu kuwa nazo ila kwa mtu kama Jay ambaye ni smart sana kwann aliamua kuwa na mtindo huo, je amewahi kuelezea chochote ktk interview zake kwa wanaomfatilia?

Au ni mashart ya chama alichopo kinamtaka awe ivo..

Nakumbuka Oprah aliwah kumsifia sana huyu mwamba kwa usmart alionao,alidatishwa sana na perfume anayoitumia mara walipokumbatiana ktk event flan..ilikua ni miaka ileeee
Ask Kendrick
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom