Hatimaye Kolabo yangu na Wanamuziki wa kike wa MAREKANI Kama video queens imekamilika. Kazi ni mpya kabisa

Omulasil

JF-Expert Member
May 5, 2015
4,785
2,000
Hand claaap, shake foot, hug shoulder Don kama Don waueee
Huyu ndio Don hawa sijui, Jeshiiiii, Sadala wanamtazama kwa jicho la hosp sana.
Promo wake matata
FB_IMG_1622616587807.jpg
 

SaaMbovu

JF-Expert Member
Oct 8, 2013
5,998
2,000
Hamna kitu hapo.
Nimeona umeweka wakina Rihana, Beyonce, Kelly Rowlings kama sikosei kwenye ngoma ya Dilema na Nelly..
Ungeimba nyimbo za kisukuma tu huenda ukatoboa.
 

Civilian Coin

JF-Expert Member
Dec 2, 2012
2,414
2,000
Hamna kitu hapo.
Nimeona umeweka wakina Rihana, Beyonce, Kelly Rowlings kama sikosei kwenye ngoma ya Dilema na Nelly..
Ungeimba nyimbo za kisukuma tu huenda ukatoboa.
Imba wewe hicho kisukuma chako, ukauze kwa wasukuma wenzako.
 

Stephen Chelu

JF-Expert Member
Oct 31, 2017
6,703
2,000
Sheki sheki bodiii
Kongratuletiiiii
Let me hug shodaaa with yuuu(hata sjui bega mtu anahugije au mm ndo sielew? 😂😂😂😂)

Harmonize nahisi amekukopi bosss nayeye anataka kutoka kwa hii hii staili yako...

Shi dooo shi dooo ah
Yu go basti ma mendula
Ila harmo naye huwa ananiachaga hoi...

Eti...shidoooo shidoooo shidoooo waaaa, shidowa nobadeee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom