Hatimaye Kolabo yangu na Wanamuziki wa kike wa MAREKANI Kama video queens imekamilika. Kazi ni mpya kabisa

Umkonto

JF-Expert Member
Dec 27, 2018
608
1,000
Nilikuwa naomba kufahamu, hao wasanii wa Marekani uliwasiliana nao katika hiyo collabo?
 

Gucci gang

JF-Expert Member
Jan 7, 2018
1,273
2,000
Sheki sheki bodiii
Kongratuletiiiii
Let me hug shodaaa with yuuu(hata sjui bega mtu anahugije au mm ndo sielew? πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚)

Harmonize nahisi amekukopi bosss nayeye anataka kutoka kwa hii hii staili yako...

Shi dooo shi dooo ah
Yu go basti ma mendula
 

Civilian Coin

JF-Expert Member
Dec 2, 2012
2,414
2,000
Sheki sheki bodiii
Kongratuletiiiii
Let me hug shodaaa with yuuu(hata sjui bega mtu anahugije au mm ndo sielew? πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚)

Harmonize nahisi amekukopi bosss nayeye anataka kutoka kwa hii hii staili yako...

Shi dooo shi dooo ah
Yu go basti ma mendula
Kawaida tu mkuu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom