Hatimaye kamati ya mwambungu yachakachua ukweli mauuaji ya songea... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye kamati ya mwambungu yachakachua ukweli mauuaji ya songea...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Mar 10, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ..Kamati imetoa taarifa leo na kudai kuwa hakuna mahuaji ya kishirikina yaliyokuwa yanafanyika isipokuwa ni uzushi wa watu wachache na hakawataka watu hao waache.Nadhani Taifa linazidi kuzama kwa kuwa na watawala wa namna hii,hivi unahitaji uchunguzi gani kujua watu walikuwa wanauwawa wakati maiti zilikuwa zinaokotwa? Na ndio maana wakadai kulikuwa na mkono wa siasa.
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kwa mtu asiyeishi Tanzania na hajawahi kufuatilia matokeo ya tume mbalimbali zinazoundwa na serikali ndiye alitarajia taarifa tofauti na hiyo waliyoitoa.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Chagonja alishatoa taarifa hata kabla hajaenda Songea! Alisema ni wahuni ndio walioandamana!
     
  4. W

    We know next JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tanzania hatuna Polisi, Jeshi hilo limepoteza weledi kabisa.....kama wanaweza kuchakachua ya waziri na Gavana, sembuse wangoni wa songea na mganda wao??
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Unajua nilipoisikia ile news kwa TBC nkabadili channel faster yaani hakukuwa na mauaji ya watu!
    So that means wananchi walikuwa punguani kulalamika?
    Uyu baba kuna haja awaombe radhi wangoni pls!Kwamba wamezusha vifo ili iweje?
     
  6. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haki za binadamu wako wapi na wanasemaje, ama nao ni walewale?
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo Mji wote wa Songea wananchi ni waongo? Kweli hii Serikali ya Wahuni itahitajika kuondolewa kwa nguvu zetu za Umma.
     
  8. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haha,gupwaboo no!ripoti hii nilitegemea kuchakachuliwa, na halafu kikwete anamteua KIBOGOYO hamna ukweli hapo.
     
Loading...