Hatimaye Jeshi la Polisi Limeruhusu Mikutano ya Chadema Maeneo yote Nchini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye Jeshi la Polisi Limeruhusu Mikutano ya Chadema Maeneo yote Nchini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Nov 30, 2010.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Hatimaye jeshi la polisi nchini limeruhusu chadema kufanya mikutano, kama walivyoomba awali.

    Chanzo cha habari: Gazeti la Majira la tarehe 30 Novemba 2010.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,778
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Gosbertgoodluck:

    Hii avatar kama ina mwenyewe vile?
    [​IMG]
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hizi ni habari njema sana. Operation sangara 2 inanukia
     
  4. b

    bojuka Senior Member

    #4
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mapambano tu mwanzo mwisho polisi hawawezi kushindana na nguvu ya UMMA
     
  5. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,764
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Operation ya safari hii ni ya ELIMU BURE, AFYA BURE, MAKAZI BORA na KATIBA MPYA.

    peoples power!!!!!!!!!!!!
    !!
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Nilijua wamechemka! Lissu aliwasomea katiba aibu tupu! Operations start from the roots.
     
  7. mutisya mutambu

    mutisya mutambu Senior Member

    #7
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wamebana wamebana................................................wamebana wameachia,tikiri tti................................wamebana wameachia!
     
  8. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,306
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Police wetu hawajui kuwa wako chini ya sheria pia
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Nimefarijika na habari hizi!CHADEMA endeleeni na kasi ileile sisi tupo nyuma yenu!!
     
  10. m

    mian Member

    #10
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa walikua wanatishia nyau??:embarrassed:
     
  11. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,352
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Sasa shida ilikuwa wapi?
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,584
    Likes Received: 5,800
    Trophy Points: 280
    Mimi nilisema that trick was unconstitutional.
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,033
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Mkuu usiwalaumu polisi hata wao wamechoshwa na order za hovyo za JK hawana cha kufanya huwa wanatii tu wanachoambiwa. Kwa sababu ndiyo kanuni ya askari.
     
  14. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ee bwana ee. Kwa hiyo wameamua kupuuzia zile "taarifa za kiitelegensia"? Hii nchi inavituko!! Kuna siku tutaambiwa tusitoke majumbani kwa sababu "taarifa za kiitelegensia" zinaonyesha hakuna usalama. Vituko juu ya vituko
     
  15. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ivi polisi bongo walijiona wako juu ya sheria...pumbafu kweli! sasa dawa ni moja!!
     
  16. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    polisi walifanya kutii amri ya wakubwa. They follow orders!
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Naona Polisi na chadema walikuwa hawajaelewana ndio maana kukatokea mvutano. Bravo jeshi la polisi kwa kuwaonyesha njia ya waliotaka kuwapaka matope
     
  18. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 10,096
    Likes Received: 3,032
    Trophy Points: 280

    Exactly, hii safi, yaani lazima iwe na agenda hii, ushindi lazima, walibana wameachia siku moja tu baada ya tundu Lissu na Mabere marando kusema watamshitaki yeyote atakaye julikana aliye zuia wabunge wasifanye mikutano majimboni, Good job, peoplezzzzzzzzzzz powerrrr..!!!!!!!
     
  19. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,606
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    Ni baada ya Slaa kupigia magoti utawala wa JK ,wacheni kujikurupusha ,ukweli ndio huo ,Vile CUF waliwekea ngumu utawala wa Salmini kwa miaka mingapi ? Na utawala wa Karume kwa miaka mingapi ?

    Chadema wacheni hizo ,eti sasa mnatumiwa na CCM baada ya wao CCM kushindwa kuizuia serikali ya umoja wa kitaifa !!!
     
Loading...