HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..


Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
1,093
Likes
423
Points
180
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2011
1,093 423 180
nina furaha kubwa kuwa heslb watema majina ya waliokosa mkopo pamoja na sababu zao..nenda loan results utaona.Nashukuru mungu dogo kapata.kila la kheri wana ndugu
 
General mex

General mex

Senior Member
Joined
May 1, 2011
Messages
131
Likes
69
Points
45
General mex

General mex

Senior Member
Joined May 1, 2011
131 69 45
Mi nimeona jina langu kwenye page ambayo jamaa mmoja alikua nayo. Wameonesha kabisa na loan breakdown. Thank you God. Ila sitaacha kutetea wale waliokosa kwani najua hali niliyokua nayo kabla ya habari hizi. Inauma sana kunyimwa mkopo usiombe ikukute.
 
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
1,093
Likes
423
Points
180
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2011
1,093 423 180
Mi nimeona jina langu kwenye page ambayo jamaa mmoja alikua nayo. Wameonesha kabisa na loan breakdown. Thank you God. Ila sitaacha kutetea wale waliokosa kwani najua hali niliyokua nayo kabla ya habari hizi. Inauma sana kunyimwa mkopo usiombe ikukute.
duuh..!kweli nimeamini usiombe yakukute bora uyasikie tu..ni nzuru wametoa na breakdown..!thanx God mdogo wangu ana furaha,umaskini huu acha tu..ni kushuru Mungu Mkuu..tutapigana kwa ajili ya wengne..
 
peri

peri

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,584
Likes
43
Points
145
peri

peri

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,584 43 145
Namshukuru Mweneyezi Mungu japokuwa mdogo wangu kakosa tena na anasomea ualimu.
Yote Ni Mipango Ya Mwenyezi.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,886
Likes
85
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,886 85 145
Namshukuru Mweneyezi Mungu japokuwa mdogo wangu kakosa tena na anasomea ualimu.
Yote Ni Mipango Ya Mwenyezi.
Dah, Jifungeni Mkanda Ili Dogo Asome ndio nchi yetu ilivyo.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
Namshukuru Mweneyezi Mungu japokuwa mdogo wangu kakosa tena na anasomea ualimu.
Yote Ni Mipango Ya Mwenyezi.
hyo ni batch ya pili unaanza kuogopa hvo,huwa kuna batch hadi 20,so ucogope sana about ur mdogo,atapata 2.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,115
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,115 280
utakuta sasa wale mliopata mnawetenga ambao bado na kusahau kua shida mlikua nayo wote
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,479
Likes
2,859
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,479 2,859 280
usumbufu tu! Huo.
 
MTAMBOKITAMBO

MTAMBOKITAMBO

Senior Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
194
Likes
0
Points
0
MTAMBOKITAMBO

MTAMBOKITAMBO

Senior Member
Joined Jun 2, 2011
194 0 0
hyo ni batch ya pili unaanza kuogopa hvo,huwa kuna batch hadi 20,so ucogope sana about ur mdogo,atapata 2.
Kumbe huwa wanatoa kwa kubeep hivi,doh!Maana wale wa due to budget exhaustion sijaona kwenye hii batch ya 2,hope watatoa nyingine soon!
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
38
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 38 45
Waungwana nimechezea za pua kwa mara ya pili, tuombe mungu kuwe na batch nyengine, maana hii naona watu wa equivalent nao wamewakumbuka, maana kuna index number za mpk 1990.
 
N

NIMIMI

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
170
Likes
2
Points
33
N

NIMIMI

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
170 2 33
Hakuna jipya ni mambo ya kijinga mno. Zaidi tukisha ungana ndipo tutaanza ukwere, ukapa, ukawa mbwa, nk hadi suluhu. Kumbe pesa zipo! Nimeona kaka wamepanda mbegu ya bomoa bomoa wenyewe wangoje matunda yake sasa. Hii nchi haiendelei kwa shahada za elimu pekee ila kila shahada ina mchango wake kwenye maendeleo ya nchi hii, sasa wanavyotutenga watoto wa wakulima kisa nimeomba Bsc in Geology, chemical processing, mineral processing nk ndipo ubaya na fujo vinajitokeza.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,002
Likes
1,627
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,002 1,627 280
Wamebana weee,wameachia.........
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,002
Likes
1,627
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,002 1,627 280
Zamani likuwa raha sana,haya mambo HSLB ni kero.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,527
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,527 280
Bora tu. Ili wapungue pungue waliokosa mkopo.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,006
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,006 280
Namshukuru Mweneyezi Mungu japokuwa mdogo wangu kakosa tena na anasomea ualimu.
Yote Ni Mipango Ya Mwenyezi.
Watu kushindwa kutimiza wajibu eti Mungu, Basi lipindike kwa uzembe wa dreve, Eti mipango ya Mungu!!! Mungu gani huyo hataki wengine wasome. Anyway kila mtu ana Mungu wake. After all Mungu is not a concept. Your God is not the same as mine anyway.
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,190
Likes
4,536
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,190 4,536 280
Dah dogo hayupo tena, kazi ipo
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,404
Likes
7,469
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,404 7,469 280
kumekucha mkaanze matangazo baa na kwenye night clubs.
 
MTAMBOKITAMBO

MTAMBOKITAMBO

Senior Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
194
Likes
0
Points
0
MTAMBOKITAMBO

MTAMBOKITAMBO

Senior Member
Joined Jun 2, 2011
194 0 0
Dah dogo hayupo tena, kazi ipo
Usikate tamaa mkuu,yatatoka mengine soon,ila hata mimi nilijua watayatoa kwanza ya wale waliokosa due to budget exhaustion,kumbe...doh!
 

Forum statistics

Threads 1,250,952
Members 481,523
Posts 29,752,169