Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye "Chemical Ali" anyongwa iraq

Discussion in 'International Forum' started by Hofstede, Jan 25, 2010.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Baada ya kuhukumiwa kifo mara nne kwa kile kinachosemekana ni uhalifu dhidi ya binadamu hatimaye Shia wa Iraq walipiza kisasi rasmi kwa kumuua kwa kumyonga kwa kutumia kitanzi kumning'iniza. Hii inaashiria kuwa Iraq kupata maridhiano itachukua muda kwani inajukana kuwa ni nchi ya visasi.

     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Wooow, wote wanamalizwa kwa kitanzi tu.
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,760
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    ndivyo waarabu walivyo wao ni kulipiza kisasi tu katika Nchi za kiarabu hakuna kitu kinachoitwa (Democratic)Sahau Mkuu Maxshimba Waarabu ni washenzi tu hawana haki za Kibinadamu.
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kwao hiyo ndio haki, mkuu. Kwasababu huyu bwana alifanya maasi mabaya sana kwa wakuds. Ingawa kama ulivyo sema, demokrasia kwao ni sawa na mimi mdengereko kusema Kigiriki.

    Wangemsweka tu maisha, labda angekuwa msaada wa baadae, you never know.
     
  5. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Wanaogopa asije toroka akaunda kikosi cha kisasi. Kinachowafanya wawauwe ni woga wa kubadilishiwa kibano
     
  6. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    There is a famous saying that fits very well with some of these people....."Those who live by the sword will die by the sword.
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Nimekuelewa mkuu. Paranoia ndio kubwa kule, ni kama mtu unapoona nyoka, ni either umpige kichwa au akuwahi yeye.
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145

    You are correct Sir. Iron sharpens iron
     
  9. M

    Mwanaluguma Member

    #9
    Jan 25, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe kwa nini unasema kuwa ni ulipizaji visasi na kwa nini judicial system ya Iraq unaiita washia? kilichofanyika ni kutimiza sheria suala la ushia halipo,kama majaji wengi ni washia au wanyongaji si juu yako siwamesoma!!! Wacha sheria ichukue mkondo wake. Mbona Rwanda wamefungwa hatukuita ulipizaji kisasai? hacha udini fuata haki. wewe huoni picha ya waliouliwa kwa sumu unataka wanyamaze tu?
     
  10. M

    M-Joka JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2010
    Joined: Dec 13, 2007
    Messages: 308
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Definitely MAFISADI walistahili kama hivi TZ na kutaifishwa mali zao zote.
     
  11. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,592
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Jino kwa jino tu
     
Loading...