Hatimaye bondia kutoka Ufilipino avalishwa gloves zenye rangi ya bendera ya Tanzania ya jiwe Tanzania ya viwanda

mwehu ndama

Member
Joined
Nov 12, 2019
Messages
18
Points
45

mwehu ndama

Member
Joined Nov 12, 2019
18 45
Live hapa kutoka uwanja wa taifa mabondia Hassan Mwakinyo na Arnel Tinampay wanavuliwa gloves zao zenye rangi nyeupe nakuvishwa zenye rangi ya bendera ya taifa la yeye mbarikiwa mtukufu alietukuka jiwe kweli kweli, na huku bondia Hassan Mwakinyo akionekana kuwekewa dawa katika gloves zake.

Namshukuru yeye aliye juu jiwe mwamba kwelikweli kwa kuruhusu ulozi utumike hadharani na sasa nasema Mwakinyo apigwe.
 

Papaa Gx

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
6,553
Points
2,000

Papaa Gx

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
6,553 2,000
Mleta mada hujui mchezo wa ngumi kaangalie marudio kisha uje utoe huu uchafu wako.

Ngumi za mfilipino zilikuwa hazina maana yoyote ile katika pointi, pia tizama ngumi za mwankinyo zilikuwa zinalenga kichwani.

Ngumi sio kupiga piga tu ili mradi, kuna maeneo muhimu ya kupiga.
 

Forum statistics

Threads 1,381,426
Members 526,090
Posts 33,799,894
Top